Download picha na video za instagram kwa urahisi

Download picha na video za instagram kwa urahisi

Firefox

Senior Member
Joined
May 10, 2011
Posts
127
Reaction score
73
Kwa wale watumiaji wa instagram wanafaham kwamba ni almost impossible ku download au ku save picha moja kwa moja kutoka instagram, zaidi wengi huamua ku screenshot.
Sasa ku save picha au video moja kwa moja copy "share url" ya hiyo instagram video au picha, halafu fungua link hii [www.savefrominsta.com] then paste ile link itakupa button ya kudownload picha yako au video yako.

Ni: www.savefrominsta.com

Ahsanteni!
 
Kwa wale watumiaji wa instagram wanafaham kwamba ni almost impossible ku download au ku save picha moja kwa moja kutoka instagram, zaidi wengi huamua ku screenshot.
Sasa ku save picha au video moja kwa moja copy "share url" ya hiyo instagram video au picha, halafu fungua link hii [www.savefrominsta.com] then paste ile link itakupa button ya kudownload picha yako au video yako.

Ni: www.savefrominsta.com

Ahsanteni!
Pia unaweza kudownload kupitia aplctn iitwayo insta downloader

Ili kuipata ingia Google Play store search jina la aplctn km nilivyoandika hpo juu kisha install

Jinc ya kutumia ingia Instagram chagua video au picha unayoitaka Kisha nenda kwenye dots tatu zilizo upnde wa kulia wa picha au video then click copy and share url kisha kfungue aplction ya instadownloader na upaste kisha download
 
Kwa wale watumiaji wa instagram wanafaham kwamba ni almost impossible ku download au ku save picha moja kwa moja kutoka instagram, zaidi wengi huamua ku screenshot.
Sasa ku save picha au video moja kwa moja copy "share url" ya hiyo instagram video au picha, halafu fungua link hii [www.savefrominsta.com] then paste ile link itakupa button ya kudownload picha yako au video yako.

Ni: www.savefrominsta.com

Ahsanteni!
Pia njia nyingne unaweza tumia instagram plus.. Hii ina built-in downloader kabisa... Na features nyingi tu nzur...
1473000694531.png
1473000706556.png
 
Pia unaweza kudownload kupitia aplctn iitwayo insta downloader

Ili kuipata ingia Google Play store search jina la aplctn....

Thanks kwa ku promote hiyo application, hii SAVEFROMINSTA ni site yangu, na nimei code mwenyewe kwa kutumia instagram API,

Nimeiweka katika namna ambayo pia unaweza share any public photo from instagram to Facebook bila haja ya kui download kwanza!

Karibni sana mnisaidie kuipa promo site hii!!! [ www.savefrominsta.com ]
 
Pia unaweza download application through Play store inaitwa Insta downloader.
 
Back
Top Bottom