Dola dhidi ya Shilingi ya Tanzania

Dola dhidi ya Shilingi ya Tanzania

Koryo2

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Posts
2,056
Reaction score
2,523
Ndugu zangu ssaimekuwa tishio. Kwa wiki moja sasa shillingi ya Tanzania imeporomoka sana dhidi ya dollar ya Marekani. Serikali mko wapi mkiona hali hii ikiendelea hivi?. Wakati wa Professa Ndulu akiwa Gavana wa Benki Kuu hali haikuwa kama tunavyoiona sasa. Kwa kwelihali inazidi kuwa mbaya. Tutakukumbuka sana Prof. Ndulu.
 
Jaribu kuelezea vizuri ili na sisi wa tunduru tuelewe mkuu. Wiki iliyopita rate ilikuwaje na sasa iko vipi.? Kwa sisi tunaotegemea bidhaa za china tutakoma na bei
 
Ndugu zangu ssaimekuwa tishio. Kwa wiki moja sasa shillingi ya Tanzania imeporomoka sana dhidi ya dollar ya Marekani. Serikali mko wapi mkiona hali hii ikiendelea hivi?. Wakati wa Professa Ndulu akiwa Gavana wa Benki Kuu hali haikuwa kama tunavyoiona sasa. Kwa kwelihali inazidi kuwa mbaya. Tutakukumbuka sana Prof. Ndulu.

Kuna upungufu mkubwa wa Green bucks, katika soko na kila kitu ni kwa madafu, hatuhitaji green bucks, labda uwe waenda nje or waagiza mali ya kutoka nje
 
Mnapokopa sana fedha, kunywea pombe kuficha ukweli wa umaskini wetu....masharti yanawaumbuwa wakopaji baada ya ulevi wapombe nakuimba
hapa kazi tu....
.hapa kazi tu....
hapa kazi tu ....
hapa kazi ..........kazi gani viwanda vinafungwa!

Uchumi unapomoromoka, kushuka thamani ya hela yetu nk

Pombe sio mchezo, wamelewa ccm wote, wasomi na hata walinzi wetu

Wamelewa pombe ni
Pigaaa, pigaa
Kamata ....wafunge
Wavunje miguu

Tena ulevi umepindukia sasa cherehani NNE kinaitwa kiwanda....pombe sio mchezo
 
Ndugu zangu ssaimekuwa tishio. Kwa wiki moja sasa shillingi ya Tanzania imeporomoka sana dhidi ya dollar ya Marekani. Serikali mko wapi mkiona hali hii ikiendelea hivi?. Wakati wa Professa Ndulu akiwa Gavana wa Benki Kuu hali haikuwa kama tunavyoiona sasa. Kwa kwelihali inazidi kuwa mbaya. Tutakukumbuka sana Prof. Ndulu.
Toka tumepewa gavana mwanasheria tutegemee uchumi kupaa kwa speed ya viwonder hewa
 
Ndugu zangu ssaimekuwa tishio. Kwa wiki moja sasa shillingi ya Tanzania imeporomoka sana dhidi ya dollar ya Marekani. Serikali mko wapi mkiona hali hii ikiendelea hivi?. Wakati wa Professa Ndulu akiwa Gavana wa Benki Kuu hali haikuwa kama tunavyoiona sasa. Kwa kwelihali inazidi kuwa mbaya. Tutakukumbuka sana Prof. Ndulu.
Mkuu heading ilitakiwa iwe hivi

DOLLAR DHIDI YA MADAFU
 
Back
Top Bottom