holygrail
JF-Expert Member
- Mar 24, 2012
- 1,303
- 598
yaani i never expect him to ruin my valentine!!..
Wakuu mimi nina mdogo wangu wa kiume aged 14 years. Kiukweli dogo ni bonge la hb na anakaa kwangu since yupo std 5 now yupo form 2. Na mimi ndo namsomesha.
Mimi nina msichana wangu ambaye hana kazi yupo hom tu. Kiukweli ni mrembo mkarez u knw!!..super viwangoz u knw!!!.
Kumbe huyu dem kamshawishi dogo hadi akaingia laini then wakawa wanabanjua amri ya 6 nikiwa sipo!!..
Sasa jana nilirudi ghafla hom. Ile nafika nasikia kelele za mahaba toka chumbani kwa dogo. At first nilijua dogo kaja na mchuchu wake so nikawa vry frustrated nikaenda ku wa ambush ili niwacharaze bakora!!
Whaaaaaaat a suprize!!...dem wangu mwnyw na dogo wanakula the forbiden fruit!!...nika collapse!!
Nilposhtuka nikakuta dogo na shemeji yake wamekusanya vyao na kusepa na mpunga wangu kama 5m plus benki cards(my girl knows the pw). Yaani hapa nimebaki mweupe sina hata kumi mfukoni.
Wallah madem wa bongo ni majangazz!!..sasa dogo popote ulpo jua nikikukamata nazaa na ww pumbafyu!!
Au wadau mnanishauri niwafanye nini hawa mburukenge!!
Wakuu mimi nina mdogo wangu wa kiume aged 14 years. Kiukweli dogo ni bonge la hb na anakaa kwangu since yupo std 5 now yupo form 2. Na mimi ndo namsomesha.
Mimi nina msichana wangu ambaye hana kazi yupo hom tu. Kiukweli ni mrembo mkarez u knw!!..super viwangoz u knw!!!.
Kumbe huyu dem kamshawishi dogo hadi akaingia laini then wakawa wanabanjua amri ya 6 nikiwa sipo!!..
Sasa jana nilirudi ghafla hom. Ile nafika nasikia kelele za mahaba toka chumbani kwa dogo. At first nilijua dogo kaja na mchuchu wake so nikawa vry frustrated nikaenda ku wa ambush ili niwacharaze bakora!!
Whaaaaaaat a suprize!!...dem wangu mwnyw na dogo wanakula the forbiden fruit!!...nika collapse!!
Nilposhtuka nikakuta dogo na shemeji yake wamekusanya vyao na kusepa na mpunga wangu kama 5m plus benki cards(my girl knows the pw). Yaani hapa nimebaki mweupe sina hata kumi mfukoni.
Wallah madem wa bongo ni majangazz!!..sasa dogo popote ulpo jua nikikukamata nazaa na ww pumbafyu!!
Au wadau mnanishauri niwafanye nini hawa mburukenge!!