Dogo Janja anaposema Msomi Nikki wa Pili.


Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2014
Messages
732
Likes
572
Points
180
Age
29
Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2014
732 572 180
Wahabari,Msanii Dogo Janja kwenye ngoma yake ya "my life" kuna mstari anaimba "Msomi Nikki wa Pili mii niliachaga Makongo".Wanajukwaa naomba kujua kisomo(fani aliyojikita ) cha Nikki wa Pili nasikia anachukua PhD yake.
 
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
4,620
Likes
5,343
Points
280
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
4,620 5,343 280
Ngoja weusi waje kukujuza.
 
oyayakaranga

oyayakaranga

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
680
Likes
388
Points
80
Age
48
oyayakaranga

oyayakaranga

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
680 388 80
Yupo udsm anafanya phd ya masuala ya jamii pale IDS Pia ni member Wa council ktk chuo kimoja cha diploma hapa mjini so ni msomi na janja hajam compare na mwingine.

Mfano mi pia ni msomi lakini sio kiwango cha Nikki yeye ana PhD mi sina
 

Forum statistics

Threads 1,235,508
Members 474,633
Posts 29,225,231