Dodoma International Airport.. CCM Oyeeee


Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,113
Likes
5,106
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,113 5,106 280
Wanaosema ccm haijui kuplan miradi mikubwa na wakomee kabisa, walegeee. Yule architect mturuki aliye pewa tenda ya kudesign Msalato International Airport kesha maliza kazi yake


Hii ndio miradi tunayo ihitaji Tanzania.. uwanja huu utakua na urefu wa KM 6 (runway).. ndege kama 30 kupaki kwa mara moja.

Ccm oyeee.. chadema mtasubiri sana.
20190108_202229-jpeg.989555


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,090
Likes
29,378
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,090 29,378 280
Dodoma lazima iwe na uwanja wa mfano maana wageni wengi watakuwa wanafikia huko.
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,389
Likes
17,360
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,389 17,360 280
Mbona uzi upo jukwaa la utani...
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,512
Likes
3,576
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,512 3,576 280
"Dodoma itakuwa Toronto" in Mwanri voice
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,041
Likes
2,655
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,041 2,655 280
Mchoro tuu shida mbona simple tuu kuchora
 
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,108
Likes
2,466
Points
280
Age
20
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,108 2,466 280
Laiti Kama ikuru ingekua Mwanza basi nahamini mwanza ingekua Kama Los Angeles

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,885
Likes
5,926
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,885 5,926 280
Chilibaha Dodoma
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,259
Likes
20,681
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,259 20,681 280
Ngoja tuone...


Cc: mahondaw
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,506
Likes
5,409
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,506 5,409 280
hizo ni hekaya za abunuasi ,alf lela u lela, karkamakenda amekataa kwenda shule, essopo...........
 

Forum statistics

Threads 1,250,894
Members 481,523
Posts 29,749,882