Dodoma International Airport.. CCM Oyeeee


Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
350
Likes
444
Points
80
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
350 444 80
Wanaosema ccm haijui kuplan miradi mikubwa na wakomee kabisa, walegeee. Yule architect mturuki aliye pewa tenda ya kudesign Msalato International Airport kesha maliza kazi yake


Hii ndio miradi tunayo ihitaji Tanzania.. uwanja huu utakua na urefu wa KM 6 (runway).. ndege kama 30 kupaki kwa mara moja.

Ccm oyeee.. chadema mtasubiri sana. View attachment 989555

Sent using Jamii Forums mobile app
Report ya mkurugenzi runway ni km 9, na kama ni ndege thelathini zinapaki mbona viungio vipo kama 45?
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
7,876
Likes
9,452
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
7,876 9,452 280
Kama kweli kitajengwa itakuwa powa sana. Ila sasa kitajengwa lini? Nina mashaka huyu rais akisepa hiki kiwanja kitabaki kwenye picha tu
Wanaosema ccm haijui kuplan miradi mikubwa na wakomee kabisa, walegeee. Yule architect mturuki aliye pewa tenda ya kudesign Msalato International Airport kesha maliza kazi yake


Hii ndio miradi tunayo ihitaji Tanzania.. uwanja huu utakua na urefu wa KM 6 (runway).. ndege kama 30 kupaki kwa mara moja.

Ccm oyeee.. chadema mtasubiri sana. View attachment 989555

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

Kwameh

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
1,043
Likes
778
Points
280
Age
39
K

Kwameh

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
1,043 778 280
Yule architect mturuki aliye pewa tenda ya kudesign Msalato International Airport kesha maliza kazi yake
Hiyo design imeshindanishwa na ipi nyingine?
 
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
2,601
Likes
2,442
Points
280
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
2,601 2,442 280
Wanaosema ccm haijui kuplan miradi mikubwa na wakomee kabisa, walegeee. Yule architect mturuki aliye pewa tenda ya kudesign Msalato International Airport kesha maliza kazi yake


Hii ndio miradi tunayo ihitaji Tanzania.. uwanja huu utakua na urefu wa KM 6 (runway).. ndege kama 30 kupaki kwa mara moja.

Ccm oyeee.. chadema mtasubiri sana. View attachment 989555

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio mturuki ni kampuni ya Tunisia. Studi International.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,531
Likes
13,039
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,531 13,039 280
Maswali mengine ni yakijinga sana .. hapa dar wanaopanda ndege ni wazaramo ?
Wangetafuta msaada wa moja kwa moja wa kuwasaidia majority ya wenyeji wa Dodoma.

Viwanja vya ndege vilivyopo havitoshi kwa 100% lakini at least...so nguvu kubwa ingeenda kwenye mradi mwingine wa kiuchumi wa mkoa huo

Airport bado itawanufaisha zaidi wajao pekee na wengi watakuja kwa Quartery works only.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unknown error

Unknown error

Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
25
Likes
72
Points
15
Unknown error

Unknown error

Member
Joined Jan 1, 2019
25 72 15
Wangetafuta msaada wa moja kwa moja wa kuwasaidia majority ya wenyeji wa Dodoma.

Viwanja vya ndege vilivyopo havitoshi kwa 100% lakini at least...so nguvu kubwa ingeenda kwenye mradi mwingine wa kiuchumi wa mkoa huo

Airport bado itawanufaisha zaidi wajao pekee na wengi watakuja kwa Quartery works only.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna shida gani wewe umesoma ukifanya kazi dodoma, (mfano) mgogo hajasoma hatumpi, ili pate muamko wa kupeleka wanae shule(Katika kazi za kitaaluma),Na kwenye biashara si ni project nyingi za miundombinu zinafanyika huko sasa watafaidika nazo kwa biashara ndogo ndogo wanazozimudu.. sisi ni watanzania na tanzania ni yetu sote,
 
SPINE

SPINE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2017
Messages
650
Likes
621
Points
180
SPINE

SPINE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2017
650 621 180
kumbe ni jokes/udaku.......nilikuwa sijacheck jukwaa
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,320
Likes
830
Points
280
Age
32
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,320 830 280
Kwahio maendeleo yana vyama..sasa mbona hatuwaelewi hivi akili zenu zinaakili kweli?
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
316
Likes
176
Points
60
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
316 176 60
Wanaosema ccm haijui kuplan miradi mikubwa na wakomee kabisa, walegeee. Yule architect mturuki aliye pewa tenda ya kudesign Msalato International Airport kesha maliza kazi yake


Hii ndio miradi tunayo ihitaji Tanzania.. uwanja huu utakua na urefu wa KM 6 (runway).. ndege kama 30 kupaki kwa mara moja.

Ccm oyeee.. chadema mtasubiri sana. View attachment 989555

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii Ni msalato runway to mahomanyika
 
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
1,562
Likes
1,161
Points
280
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
1,562 1,161 280
Wanaosema ccm haijui kuplan miradi mikubwa na wakomee kabisa, walegeee. Yule architect mturuki aliye pewa tenda ya kudesign Msalato International Airport kesha maliza kazi yake


Hii ndio miradi tunayo ihitaji Tanzania.. uwanja huu utakua na urefu wa KM 6 (runway).. ndege kama 30 kupaki kwa mara moja.

Ccm oyeee.. chadema mtasubiri sana. View attachment 989555

Sent using Jamii Forums mobile app
vip mbona unashangilia michoro
 
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,015
Likes
762
Points
280
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,015 762 280
Wanaosema ccm haijui kuplan miradi mikubwa na wakomee kabisa, walegeee. Yule architect mturuki aliye pewa tenda ya kudesign Msalato International Airport kesha maliza kazi yake


Hii ndio miradi tunayo ihitaji Tanzania.. uwanja huu utakua na urefu wa KM 6 (runway).. ndege kama 30 kupaki kwa mara moja.

Ccm oyeee.. chadema mtasubiri sana. View attachment 989555

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndege 30 tu kupaki kwa maramoja. Sasa huo uwanja mbona mdogo sana. Tunataka Ndege 200 kupaki kwa maramoja na zaidi ya mbili kiruka na kitua kwa kila dakika

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,897
Members 481,523
Posts 29,749,978