Do we have???


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
Je kuna timu ya rugby tz ??? Na kama hatuna kunampango wowote wa kuanzisha?
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
sijawahi sikia...
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,827
Likes
2,372
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,827 2,372 280
Zipo pale Lugalo jeshini na pale Arusha kuna shule ya watoto wa kibwenyenye yenye makao makuu yake kwa Odinga
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
Zipo pale Lugalo jeshini na pale Arusha kuna shule ya watoto wa kibwenyenye yenye makao makuu yake kwa Odinga
aaaahhhh ok thank u good to know we do have it..
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,744
Likes
2,035
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,744 2,035 280
Lugalo jeshini raia wanaruhusiwa kushiriki au ndio wale makomandoo tu wa KJ 302 ndio wanaruhusiwa
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,800
Likes
980
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,800 980 280
arusha zipo timu tatu
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,642
Likes
1,916
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,642 1,916 280
Lugalo jeshini raia wanaruhusiwa kushiriki au ndio wale makomandoo tu wa KJ 302 ndio wanaruhusiwa
kucheza lazima uwe a kifua kama avatar yako!
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
27
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 27 0
Je kuna timu ya rugby tz ??? Na kama hatuna kunampango wowote wa kuanzisha? View attachment 16136


Njoo Arusha zipo nyingi tuuu kuanzia kwenye shule za wageni hadi academy zetu uchwara... Arusha tuna uwanja unaitwa Friedkin Recreation Centre (FRC) ni mzuri sana una milikiwa na wazungu wa RSA wa family ya Friedkin upo karibu na airport ya arusha barabara dodoma. Pia kumbuka Rugby Union Tanzania ndicho chama pekee cha michezo chenye makao yake nje ya jiji la Dar es Salaam!

So karibu sana. Picha ya uwanja wenyewe hii hapa.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
[/I][/SIZE][/I]

Njoo Arusha zipo nyingi tuuu kuanzia kwenye shule za wageni hadi academy zetu uchwara... Arusha tuna uwanja unaitwa Friedkin Recreation Centre (FRC) ni mzuri sana una milikiwa na wazungu wa RSA wa family ya Friedkin upo karibu na airport ya arusha barabara dodoma. Pia kumbuka Rugby Union Tanzania ndicho chama pekee cha michezo chenye makao yake nje ya jiji la Dar es Salaam!

So karibu sana. Picha ya uwanja wenyewe hii hapa.
wao asante sana kwa information yako.... ninarafiki yangu anakuja huko Tanzania kukaka kwa muda na alitaka kujua kama kuna team za rugby yeye anatoka New Zealand.. nitamweleza hayo asante sana:redface:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
[/I][/SIZE][/I]

Njoo Arusha zipo nyingi tuuu kuanzia kwenye shule za wageni hadi academy zetu uchwara... Arusha tuna uwanja unaitwa Friedkin Recreation Centre (FRC) ni mzuri sana una milikiwa na wazungu wa RSA wa family ya Friedkin upo karibu na airport ya arusha barabara dodoma. Pia kumbuka Rugby Union Tanzania ndicho chama pekee cha michezo chenye makao yake nje ya jiji la Dar es Salaam!

So karibu sana. Picha ya uwanja wenyewe hii hapa.
asante sana kwa picha pia take care:smile:
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
wao asante sana kwa information yako.... ninarafiki yangu anakuja huko Tanzania kukaka kwa muda na alitaka kujua kama kuna team za rugby yeye anatoka New Zealand.. nitamweleza hayo asante sana:redface:
rafiki gani tena huyo? mle kwangu tu...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
rafiki gani tena huyo? mle kwangu tu...
ni mcheza rugby alitaka kujua kuhusu team za rugby hapo Tanzania... alijua Kenya wanazo lakini yeye anakuja kuishi TZ...
 

Forum statistics

Threads 1,250,864
Members 481,514
Posts 29,748,655