Alafu shehe wamgu hakuna dawa ya mswaki humu duniani. Kuna dawa ya meno.😀😃😄😁😆😅Anasema baba yake alifungwa kwa kuwa na Colgate yaani dawa ya mswaki utawala wa Nyerere. Kuja mzee Mwinyi mambo yakabadilika
Hii ni Sawa na Mkapa vs Kikwete
Magufuli Vs Samia
Tukiwaambia muishike elimu dunia mnakimbilia kwenye elimu ahera na kuua watu kisa ya AllahAnasema baba yake alifungwa kwa kuwa na Colgate yaani dawa ya mswaki utawala wa Nyerere. Kuja mzee Mwinyi mambo yakabadilika
Hii ni Sawa na Mkapa vs Kikwete
Magufuli Vs Samia
Dawa ya meno[emoji818]Anasema baba yake alifungwa kwa kuwa na Colgate yaani dawa ya mswaki utawala wa Nyerere. Kuja mzee Mwinyi mambo yakabadilika
Hii ni Sawa na Mkapa vs Kikwete
Magufuli Vs Samia
Ndiyo maana alifungwa kwa kuwa na bidhaa haramuAlafu shehe wamgu hakuna dawa ya mswaki humu duniani. Kuna dawa ya meno.😀😃😄😁😆😅
Hizo dawa hazitibu meno kazi yake ni kusafisha meno kama zifanyavyo sabuni.Dawa ya meno[emoji818]
Dawa ya mswaki[emoji777]
Huo ni ukweli usiopingika. AlhamduliLlah nimeuishi wakati wa Nyerere Tanzania, ulikuwa ni wakati wa dhiki ya ajabu.Anasema baba yake alifungwa kwa kuwa na Colgate yaani dawa ya mswaki utawala wa Nyerere. Kuja mzee Mwinyi mambo yakabadilika
Hii ni Sawa na Mkapa vs Kikwete
Magufuli Vs Samia
punguza ubishi broHizo dawa hazitibu meno kazi yake ni kusafisha meno kama zifanyavyo sabuni.
Jina dawa linatumika tu lakini si kwa maana ya tiba.
Ni nani Dr. wa nini?Hivi ni Dr.wa nini I mean ana ilimu gani?
Dawa ya Mswaki ? Huu udaktari wa Dk Sule mbona wa hovyo sana.Udaktari waachiwe wenyeweAnasema baba yake alifungwa kwa kuwa na Colgate yaani dawa ya mswaki utawala wa Nyerere. Kuja mzee Mwinyi mambo yakabadilika
Alafu shehe wamgu hakuna dawa ya mswaki humu duniani. Kuna dawa ya meno.😀😃😄😁😆😅
Tukiwaambia muishike elimu dunia mnakimbilia kwenye elimu ahera na kuua watu kisa ya Allah
Sasa tujadili nini? Yeye kaketa mada ya dawa ya mswaki inayoitwa Colgate. Hakuna dawa ya mswaki inaitwa Colgate.Mswaki haujawahi umwa wala kuwa ukiumwa unahitaji dawa ya Colgate kuutibuNi nani Dr. wa nini?
Shehe na elimu dunia wapi na wapi.Hapo alichoongea Misikitini utasikia wanampongeza kwa takbiriiiiii kuwa katoa bonge la hoja kuongelea dawa ya mswakiAlafu shehe wamgu hakuna dawa ya mswaki humu duniani. Kuna dawa ya meno.😀😃😄😁😆😅
Kuna mtama unaokatwa viwanja vya mpira?Sasa tujadili nini? Yeye kaketa mada ya dawa ya mswaki inayoitwa Colgate. Hakuna dawa ya mswaki inaitwa Colgate.Mswaki haujawahi umwa wala kuwa ukiumwa unahitaji dawa ya Colgate kuutibu