Dk john magoti anavyofuja mali za uma,serikali ipo likizo?

Dk john magoti anavyofuja mali za uma,serikali ipo likizo?

mwalim parite

New Member
Joined
May 1, 2013
Posts
4
Reaction score
0
ndugu wanajanvi kama haujawahi kujionea basi sikia hapa
huyu mtu ni mkuu wa chuo cha kumbukumbu ya mwalimu nyerere cha kigamboni karibu miaka 20 sasa yupo katika chuo hiki,alistaafu akapewa miaka mitao ya ziada akamaliza akapewa tena miaka mingine miwili mpaka 2014 na sasa anaanza kuomba tena aongezewe muda

kuacha mada kuwa badala la kujengwa kwa nyumba ya mkuu wa chuo ameenda kujenga nyumba yake ambayo anaishi sasa mji mwema,,yeye na familia yake wamekuwa wakitumia maliza umaa kama watakavyo mfano magari nk mpaka watumishi mfano madereva wamebaki kushangaa tu magari ya umma yanaenda kwenye mashamba binafsi rufiji na kutoa posa za ndugu,watoto na marafiki

hivi ninavyozungumza yupo na gari la umma akielekea musoma baada ya kutoka arusha kutoa mahari ya mwanae sasa wanenda kwenye send off musoma na kwa ushahidi anatumia gari no SU 36637 mbalo ameenda nalo huko kwa mafuta ya serikali na dreva anaepewa posho na aerikali

jibu lake nililelile la siku zote kuwa hakuna wakumtisha kwenye nchi hii

wako wapi maafisasa usalama wa enzi za nyerere?
 
ndugu wanajanvi kama haujawahi kujionea basi sikia hapa
huyu mtu ni mkuu wa chuo cha kumbukumbu ya mwalimu nyerere cha kigamboni karibu miaka 20 sasa yupo katika chuo hiki,alistaafu akapewa miaka mitao ya ziada akamaliza akapewa tena miaka mingine miwili mpaka 2014 na sasa anaanza kuomba tena aongezewe muda

kuacha mada kuwa badala la kujengwa kwa nyumba ya mkuu wa chuo ameenda kujenga nyumba yake ambayo anaishi sasa mji mwema,,yeye na familia yake wamekuwa wakitumia maliza umaa kama watakavyo mfano magari nk mpaka watumishi mfano madereva wamebaki kushangaa tu magari ya umma yanaenda kwenye mashamba binafsi rufiji na kutoa posa za ndugu,watoto na marafiki

hivi ninavyozungumza yupo na gari la umma akielekea musoma baada ya kutoka arusha kutoa mahari ya mwanae sasa wanenda kwenye send off musoma na kwa ushahidi anatumia gari no SU 36637 mbalo ameenda nalo huko kwa mafuta ya serikali na dreva anaepewa posho na aerikali

jibu lake nililelile la siku zote kuwa hakuna wakumtisha kwenye nchi hii

wako wapi maafisasa usalama wa enzi za nyerere?
Hata ungekuwa wewe ungefanya hivyohivyo!! penye riziki hapakosi kelele.ushauri wangu kwako ni,JITAHIDI UIPATE NAFASI YAKE AKISITAAFU.Ukishangaa ya Mussa utashangaa ya firauni.nani msafi nchi hii??
 
Huyo jamaa aliwahi kuondolewa kwenye hiyo ofisi tangu tarehe 1 Oktoba 1995 hadi tarehe 27 Desemba 1995 na wafanyakazi mabingwa wa mikakati. Aliokolewa na Kingunge kwa kutumia jeshi la polisi kumrudisha ofisini. Yeye Magoti asitambe hakuna anayemweza mbona alikuwa mpole sana na heshima alikuwa nayo. Nyie tatizo lenu mnamwogopa, mwambieni mtamwitia wababe wake wa 1995 utamwona atakavyokuwa mpole.
 
Huyo Magoti sijui aliyempa hiyo kofia ni nani...maana hapa chuoni urasmu kila mahari,ngono ndo usiseme...
 
kama kuna mtumishi wa umma ninayemkubali kwa uadili na uchapakazi ni huyu mzee magoti.amekiokoa chuo hicho kisitaifishwe na mafisadi.tatizo hapo chuoni kuna mafisadi wakiongozwa na wachaga fulani wanaopambana kumuondoa.kuna mchaga anaitwa Mush aliwahi kukaimishwa na dokta wakati anaumwa.alishindwa kazi hadi chuo kikageuka kuwa cha kifisadi.lakin ni hao hao wanaompinga hadi wanawaambukiza wanafunzi wa kichaga.kama wanaompinga wangekuwa wangekuwa wakweli wangeeleza hata mema aliyokifanyia chuo.
 
Huyo jamaa aliwahi kuondolewa kwenye hiyo ofisi tangu tarehe 1 Oktoba 1995 hadi tarehe 27 Desemba 1995 na wafanyakazi mabingwa wa mikakati. Aliokolewa na Kingunge kwa kutumia jeshi la polisi kumrudisha ofisini. Yeye Magoti asitambe hakuna anayemweza mbona alikuwa mpole sana na heshima alikuwa nayo. Nyie tatizo lenu mnamwogopa, mwambieni mtamwitia wababe wake wa 1995 utamwona atakavyokuwa mpole.

kama unampenda ni wewe bt suala la msingi ni kweli sasa yupo musoma? na anatumia gari la umma? na ameamza kurudisha pesa za wachuo za bima ya matibabu alizopkusanya kinyume na taratibu ?

jibu ndio yupo musoma, na wanachuo baada ya kuitia mwizi kwa muda mrefu sasa wanarudishiwa laki zao moja moja alizokuwa anachuka kibabe
 
Huyo Magoti sijui aliyempa hiyo kofia ni nani...maana hapa chuoni urasmu kila mahari,ngono ndo usiseme...

Ana miaka mingapi hata aweze kufanya ngono mtu mnayesema alishastaafu several times? Nashindwa kukubali.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom