Dk Bashiru mjanja mjanja sana yani kaingia na hii gia

Dk Bashiru mjanja mjanja sana yani kaingia na hii gia

The Mongolian Savage

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Posts
9,259
Reaction score
20,519
Mzuqa

Unajua Membe ni "elusive" sana mkimya na haonekanihonekani kama snow leopard. Ni fahari kwasasa kwa kila mtu kumpa mkono na walau kulonga na yeye mawili matatu.

Jamaa Dk kaingia na gia membe anataka kumpindua Jiwe nakumsihi aende ofisini kwake kumbe ni kupata tu ile fursa adimu ya kusalimiana ana kwa ana nakulonga mawili matatu na rais ajaye 2020.
 
Mi naona kama wanatafuta njia ya kumwekea doa ile kesho kutwa kwenye kura ya maoni asipitishwe na hili sio membe tuu ni kuanzia wale wote waliokuwa kwenye kinyang'anyiro cha 2015 kuna mpango mkakati mkubwa sana umewekwa wa kuwachafua na sio membe tuu hata huyu februar nae anatafutiwa target nyie ndo hamjamshtukuia magu na kundi lake anataka kufumua wale wate waliokuwa kundi j.k
 
Mzuqa

Unajua Membe ni "elusive" sana mkimya na haonekanihonekani kama snow leopard. Ni fahari kwasasa kwa kila mtu kumpa mkono na walau kulonga na yeye mawili matatu.

Jamaa Dk kaingia na gia membe anataka kumpindua Jiwe nakumsihi aende ofisini kwake kumbe ni kupata tu ile fursa adimu ya kusalimiana ana kwa ana nakulonga mawili matatu na rais ajaye 2020.

😂😂😂😂😂
 
Membe angetulia na kuonesha utiifu kwa chama na serikali angefikiriwa kuwa miongoni mwa warithi wa JPM 2025, lakini kwa kususa kwake na kuanzisha mpango wa siri kuingia ikulu,JINA litakatwa mapema 2025 kama LA Lowasa, Ccm chama komavu sana hakikurupuki, Kama Ukawa anawafaa, mpitisheni afyekelewe mbaliii
 
Back
Top Bottom