Dizaini mpya ya hijabu!


SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
959
Likes
108
Points
60
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
959 108 60
<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapedefaults v:ext="edit" spidmax="1026"/> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapelayout v:ext="edit"> <o:idmap v:ext="edit" data="1"/> </o:shapelayout></xml><![endif]--> DIZAINI MPYA YA HIJABU!
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,659
Likes
741
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,659 741 280
hii vipi ? mbona huyo jamaa anamvuta huyu mwanamke ?
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
kweli hata mimi naona ni mpya hii.
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
959
Likes
108
Points
60
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
959 108 60
Huyo ni yule mkuu wa Wilaya kule Igunga aliezua gumzo... anaedai ati CDM wamemvua hijabu
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
ujue siku za mwisho za ndugu zangu ccm zimekaribia..
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Daaah! Kweli hiyo ni aina mpya kabisa... Dira linaitwa hijab siku hizi?
 
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
844
Likes
8
Points
35
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
844 8 35
MKuu KIchomizi CD inaweza kuwa na maana nyingine kabilsa tofauti na DC!
Hiyo ya kichwani si ndio mmesema hijabu?au mliposema CD wa Igunga kavuliwa hijabu ndio hiyo sasa.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Ama kweli siasa sasa zinaingia mpaka kwenye dini
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
860
Likes
179
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
860 179 60
halafu eti bakwata wanadiriki kutoa tamko kwamba chadema waombe radhi kwa kumvua hijabu DC. Wameishakuiona picha hii kweli???? Sasa naanza kuamini kua bakwata ni chombo cha ccm,,, haiwezekani chombo cha heshima, chombo cha imani, kichochosimamia maswala ya kiimani yanayokataa uwongo KIUDANGANYE umma,
 
E

engineertino

New Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
E

engineertino

New Member
Joined Sep 23, 2011
2 0 0
Wanapomaanisha hijabu huwa wanaaanisha vazi la heshima ambalo linamstiri mwanamke kuficha sehemu zake zinazoweza kumwingiza mtu wa jinsia nyingine katika mwonekano wa tamaa au kumtia majaribuni sasa hata nyele pia ni kitu kimojawapo ilaaa ule ni mtandioo wana jr mama aliteleza kidogo
 
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
Adabu mwadishe bubu atubu toba buriani
 
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
760
Likes
1
Points
35
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
760 1 35
kwann vyama vinaingiza dini ila ccm itambue kuwa wananchi wameamka sio matonzoba hyo imekula kwao
 
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2007
Messages
433
Likes
1
Points
0
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2007
433 1 0
Daaah! Kweli hiyo ni aina mpya kabisa... Dira linaitwa hijab siku hizi?
Grrrrrrrrr :(
Anyway may be hujui kutofautisha, dira na vazi linalofunika mwili nzima mpaka shingoni na Hijabu huvaliwa kichwani na kufunika mpaka shingoni.

Jamani acheni hulka hizi maana ni kama mna-offend imani za watu wengine, pia wapo wanachama wa CDM ambao ni waislamu na naamini kabisa wanasononeka sana kwa udhalili huu unaoruhusiwa kujadiliwa humu JF.

Apparently, kutokana na mwamko mkubwa walionao wananchi kwa sasa it's true kwamba wapo baadhi ya waislamu wenye dhamira ya kujiunga rasmi na CDM lakini kwa offensive kama hizi dhidi ya imani za waislamu ni wazi kuwa kutakuwa na kigugumizi.
 
K

kijumo

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
K

kijumo

Member
Joined Sep 21, 2011
16 0 0
To be honest that does not amount to hijabu!.The Arabic word literally means curtain or cover (noun). Most Islamic legal systems define this type of modest dressing as covering everything except the face and hands in public.[SUP][1][/SUP][SUP][2][/SUP] According to Islamic scholarship, hijab is given the wider meaning of modesty, privacy, and morality;[SUP][3][/SUP] the words for a headscarf or veil used in the Qur'an are khim&#257;r (&#1582;&#1605;&#1575;&#1585;) and jilbaab (&#1580;&#1604;&#1576;&#1575;&#1576;), not hijab. Still another definition is metaphysical, where al-hijab refers to "the veil which separates man or the world from God."http://en.wikipedia.org/wiki/Hijab#cite_note-Glasse.2C_Cyril_2001.2C_p.179-180-1
 

Forum statistics

Threads 1,236,811
Members 475,293
Posts 29,268,763