Diwani wa Mianzini (Dar) afariki dunia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa Mianzini (Dar) afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mapujds, Jul 21, 2012.

  1. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Diwana wa ccm kata ya mianzini,temeke Dar amefariki dunia jana jioni katika hospital ya ZAKHEM.

    Kwa mujibu wa taarifa za Wapo Radio, diwani huyo bi CECILIA MACHA alianguka gafla katika kikao cha halmashauri kuu ya CCM ya Wilaya kilichofanyika jana Ijumaa.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Arrest in fire kama alikuwa fisadi. CHADEMA tuingie kazini.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    RIP Diwani
     
  4. L

    Luluka JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani!!siasa mpaka kwenye vifo vya watu!acheni hizo bwana!
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    acha roho ya Uamsho dada angu,siyo kila CCM ni fisadi
     
  6. L

    Luluka JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    May her soul rest in peace!duniani hakuna aliye mkamilifu.
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Taarifa zaidi zinadai kuwa kuna makundi ambayo yamejengeka ndani ya kata hiyo ambapo baadhi ya makundi yalikuwa yanatofautiana na utendaji wa mama MACHA.ndugu waliohojiwa wanadai kwamba kabla hajaenda kwenye kikao aliongea na mwanafamilia mmoja akisema anakwenda kwenye kikao kujibu tuhuma dhidi yake na ndipo ikawa mwisho wake na hakurudi tena mpaka wakaketewa taarifa za msiba.R.I.P mama MACHA.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Mpungati kuwa CCM siyo kuwa muovu au mtu wa motoni na kuwa CDM siyo kuwa mtu wa peponi.

    May Almight Allah rest her soul in peace.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama alitenda mema namtakia mapumziko mema.
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hii taarifa Inasikitisha sana. R.I.P
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,477
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Mbona kama ya Kolimba, vikao vya Magamba hatari sana, ukienda uwe umeandika wosia kabisa.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    CDM in its true color
     
  13. E

    Eunda Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mungu alitoa na ametwaa, jina lake lihimidiwe. Amen.
     
  14. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Hatukutaka diwani aanguke afariki dunia; bali tunataka CCM ianguke na ife maana imezeeka mno na inaumwa sana!

    R.I.P. Mh. Diwani.
     
  15. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,967
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Yaleyale ya kolimba.
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mshindi wa pili alikua cuf.
     
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P Diwani.

    Nafasi nyingine kwa Chadema hiyo manake CCM wamezidi kulogana.
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Apumzike anapostahili
     
  19. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh this is dangerous, imekua kama ya Hayati horace kolimba... RIP Mama Macha!!
     
  20. U

    Udaa JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magamba endeleeni kuuana mturahisishie kazi 2015.
     
Loading...