Diwani wa chadema mbaroni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa chadema mbaroni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by siemens c25, Feb 13, 2012.

  1. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    diwani wa kata ya kijitonyama bwana juma uloleulole[chadema] jana alikamatwa na polisi kwa kosa la kujaribu kubaka mpaka muda huu bado yuko lockup ya kituo cha polisi kijitonyama mabatini:eyebrows:
     
  2. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Si diwani bali M/kiti wa kitongoji. Ni kwa makusudi umefanya hivi au ni kupitiwa? Si vema kupotosha watu kwani diwani ni nafasi ya juu zaidi ya mtajwa
     
  3. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kama ufafanuzi huu ni sahihi. Bravo
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,288
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    dar hakuna kubakwa maana wanawake wengi ni chips tuu!sema wameamua kumkomoa
     
  5. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Lete habar kamil,ili tufahamu
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    huyu ndo yule aliye wekewa pingamizi na ccm eti majina yake yanatofautiana?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ccm mna hila nyie!!:A S embarassed:
    Yaani Mwenyekiti wa Mtaa unamwita DIWANI!....
    This is UZUZU JAZZ BAND!
     
  8. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Acha kupotosha umma we,****!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    aisee.... tusimplaumu sana, shule za kata hizo, hajui tofauti ya diwani, mwenyekiti wala mtendaji
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,560
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    But what is the big deal here!!
    Kuwa wa CDM au CCM kuna uhusiano gani na tabia asilia ya mtu?
    Mtoa mada unataka kujenga hoja gani hapa? come out please
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Graduate wa shule za kata huyu hana tofauti na IDIOT.Nyambaafff
     
  12. K

    KAMBAJECK Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiwe majuha, mh. Ulole Ulole ni M/kiti wa s/mtaa wa ALLY MAUA na Diwani wa kata ya Kijitonyama kama hampo informed
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,738
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ina maana hana mke ama girlfriend
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkubwa!

    Ni kwamba nahisi huyu mrusha thread amepigiwa simu tu.
    Sasa kwa ile haraka haraka ya bila hata kutaka kujua nini afanye akaamua kudanganya jamii hivi hivi na labda akifikiri vichwa vya watu wote ni sawa na yake kilaza huyu!

    Jinga kweli!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Diwani mteule wa kata ya Kijitonyama kwa Ali Maua, Mhe. Juma Athumani Ulole Ulole anashikiliwa na jeshi la polisi kwa tuhuma za kutaka kumbaka binti mmoja kwa ahadi ya kumtafutia kazi huko Mashariki ya Kati.
    Ulole Ulole ni diwani mteule wa kata hiyo kwa tiketi ya CHADEMA ingawa matokeo ya uchaguzi huo yalibatilishwa na mahakama hivyo kubatilisha ushindi wake.
    Kwa mujibu wa binti aliyedaiwa kutaka kubakwa, diwani huyo alimuita katika guest house moja na kufanya jaribio la kufanya nae mapenzi ambapo binti huyo aligoma na baadae kwenda kutoa taaarifa kituo sha polisi.
    Chanzo: ITV
    Kwa mtazamo wangu, kuna jambo linataka kutendeka hapa, maelezo ya polisi yanadai kuwa, diwani ali-attempt kumuingilia binti kwa nguvu, wakati ibinti mwenyewe anadai kuwa diwani aliomba penzi, na si kulazimisha kama taarifa ya polisi inavyodai. Na kama ni kweli aliyoyasema binti kwenye chombo cha habari, kwanini kesi ya msingi isiwe ni ya kuomba rushwa ya ngono badala ya jaribio la kubaka?
    Kuna kila dalili ya huyu binti kutumiwa na watu fulani, hasa aliyekuwa mgombea udiwani wa kata hiyo kwa tiketi ya CCM, Ndugu Said Bulembo aliyeshindwa katika uchaguzi huo licha ya kutumia fedha kuhonga wapiga kura pamoja na chakula. Wasiwasi unakuwa mwingi kutokana na mazingira husika, kuna jaribio la kubaka linalofanyika gesti wajameni?
     
  16. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM wanajua kusema ya wenzao na kuyafanya kuwa makubwa. CCM watuambie yule kiongozi wao mkubwa aliyemchukua mke wa mtu kule Igunga wakati wa kampeni ya ubunge mwaka jana mbona hawakumsema?
     
Loading...