Diwani wa ccm nkoarua ajiuzulu

Diwani wa ccm nkoarua ajiuzulu

MZIMU WA MWALIMU NYERERE SASA WAANZA KUKITAFUNA CCM ARUMERU MASHARIKI NA PENGINE HUENDA UKASAMBAA KWINGI KOTE NCHINI

Kitendo cha huyo diwani wa CCM kuamua kujiuzulu huko Arumeru Mashariki, siku nne tangu WATanzania tuwekewe wazi taarifa kuhusu mauaji ya Mwalimu Nyerere mikononi mwao MAFISADI mwaka wa 1999, wala si kitu cha kushangaza sana kwa huo ni mwanzo tu wa viongozi na wanachama wa kawaida kuanza kupukutika toka mle kute nchini.

Taarifa juu ya kifo cha Baba wa Taifa yatia ganzi WaTanzania zaidi ya miaka 12 tangu Mwalimu atutoke. Taifa limechanganyikiwa, na kwetu sisi walalahoi taarifa hii imetupiga gubi gubi hasa!!

Na kwa mtaji huu, yeyote aliyepata kumthamini na kumheshimu Baba wa Taifa lazima itamwiia vigomu mno kuendelea kujumuika na kundi linalodaiwa kutapakaliwa damu ya Mwalimu Nyerere mwili mzima.

Tutarajie mabadiliko makubwa sana watu kukikimbia CCM kwa mtaji wa hizi shutuma za kufungua mwaka.

Sababu ni zipi za kujiuzulu mzee.
 
Anawaanda watu ki saikolojia kama tiss walivyoanza kwa Mwakyembe waone reaction ya watu itakuwaje.

Ebwanae......! Kumbe jf ina ma members mpaka tiss! Anyway, waliona how great thinkers reacted on Mwakyembe's saga!
 
Diwani wa ccm .emanuel langaeli wa kata ya nkwarua ,wilaya ya arumeru mashariki ajiuzulu

Mkuu nimepita Meru miaka mingi ilopita. Niwekee kumbukumbu zangu vema: Hivi Wilaya ni Arumeru Mashariki au Meru (yenye Majimbo 2 ya Uchaguzi Arumeru Mashariki na Arumeru Magharibi), na Kata Hii ni Nkwarua au Nkoranga?
 
ndiyo maana ya tetesi. Mimi nipo hapa tengeru nitazifuatilia hizo tetesi kisha nitawajuza. Kama nikweli nijue nasababu gani zimefanya ajiuzulu i mean i will give you full story.
Ngoja niwahi
vipi mbona kimya hadi usiku huu thibitisha basi ehh
 
Mkuu nimepita Meru miaka mingi ilopita. Niwekee kumbukumbu zangu vema: Hivi Wilaya ni Arumeru Mashariki au Meru (yenye Majimbo 2 ya Uchaguzi Arumeru Mashariki na Arumeru Magharibi), na Kata Hii ni Nkwarua au Nkoranga?
wilaya ya arumeru ina halmashauri mbili.moja ni meru district council na nyingine ni arusha district council.jimbo la arumeru mashariki liko meru dc wakati jimbo la arumeru magharibi liko arusha dc.natumaini umeelewa sasa.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
wilaya ya arumeru ina halmashauri mbili.moja ni meru district council na nyingine ni arusha district council.jimbo la arumeru mashariki liko meru dc wakati jimbo la arumeru magharibi liko arusha dc.natumaini umeelewa sasa.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
Bado kidogo MKUU! Yaani, Meru District Council na Arusha District Council viko Wilaya ya Arumeru? Na vipi Wilaya ya Arusha Mjini, ina Halimashauri ya JIJI la Arusha? Nilipata kusikia kuwa inaungana na Arusha Distict Council, Je, ndio hii ya Arumeru? Niweke sawa Mkuu!
 
mkuu tuthibitishie basi! Ili tuanze kushangilia ushindi wetu, maana haya magamba yalisha tuchosha sana kiasi kwamba kila tuwasikiapo tunahisi kutapika,yaani ni kicfuchefu tuuu!!!
 
Habari haina ukweli hadi pale utakapotuthibitishia kuwa ni hivyo!
 
Bado kidogo MKUU! Yaani, Meru District Council na Arusha District Council viko Wilaya ya Arumeru? Na vipi Wilaya ya Arusha Mjini, ina Halimashauri ya JIJI la Arusha? Nilipata kusikia kuwa inaungana na Arusha Distict Council, Je, ndio hii ya Arumeru? Niweke sawa Mkuu!
Kuna Arusha municipal council, Arumeru mashariki na Arumeru magharibi, na changes ni;Manispaa inakua halmashauri ya jiji, Arumeru magharibi inakuwa wilaya ya Arusha vijijini na Arumeru mashariki itajulikana kama wilaya ya Meru.
 
Back
Top Bottom