KERO Diwani Kata ya Makumbusho hiki ni nini ?

KERO Diwani Kata ya Makumbusho hiki ni nini ?

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
A

Anonymous

Guest
20261016_130412.jpg

20261016_130417.jpg


Diwani kata ya Makumbusho, Wananchi wa Mwananyamala, Makumbusho wanateseka sana na hii njia. Haipiti Pikipiki, gari, Bajaj hata watembea kwa miguu

Hii barabara ipo karibu na kituo cha Makaburi ya Kwa Kopa na barabara ya lami inayotoka Mwananyamala Hospital ni mita chache sana.

Usumbufu mwingi hata kupita kwa miguu ni shida tupu, kwanini ilichimbwa na imetengeneza dimbwi? Wananchi wanateseka, una taarifa kuhusu hii barabara?

Tatua hii kero ndugu Diwani
 
Kuna maeneo huwa ukiyasikia kwa Dar basi unajua lami ni mpaka mlangoni ikiwemo mwananyamala
 
Halafu kuna wakina instinct desire mnaimba nyimbo za kusifia sifia, hapo ni Makumbusho wilaya ya Kinondoni hebu angalia hapo umechimbwa mtaro makutano ya njia 3. Gari, bidaboda, bajaj hata watembea kwa miguu hawapiti.

Mna upendo wa kinafiki na wanaosema kweli wanaonekana wabaya.
 
Halafu kuna wakina instinct desire mnaimba nyimbo za kusifia sifia, hapo ni Makumbusho wilaya ya Kinondoni hebu angalia hapo umechimbwa mtaro makutano ya njia 3. Gari, bidaboda, bajaj hata watembea kwa miguu hawapiti.

Mna upendo wa kinafiki na wanaosema kweli wanaonekana wabaya.
Ukiona unaishi Dar es Salaam lakini bado unalalamika ujue wewe si wakuishi Dar es Salaam Rudi nyumbani kwenu mikoani, ss watu wa vijjn huwa tunajua wote mnaoishi Dar ni matajiri🤣
 
Ukiona unaishi Dar es Salaam lakini bado unalalamika ujue wewe si wakuishi Dar es Salaam Rudi nyumbani kwenu mikoani, ss watu wa vijjn huwa tunajua wote mnaoishi Dar ni matajiri🤣
Watetezi wa CCM umepaona hapo ?
Mimi ni Mtanzania nina haki ya kuishi popote pale Tanzania, ni mlipa kodi pia kwanini hiyo picha hapo inaonyesha hiyo hali ?

Kinondoni ndio Manispaa kubwa Tanzania na hilo dimbwi mpaka nyumbani kwa Mbunge wa Kinondoni kama kilomita 1 tu na hapo ni karibu na Hospital ya rufaa ya Mwananyamala na Soko la Mwananyamala. Punguzeni kusifia CCM kwa uongozi wao ambao hauna ridhaa ya Wananchi.

Nchi itajengwa kwa kushirikiana na Wananchi sio Chama
 
Back
Top Bottom