Diwani CHADEMA akosa dhamana, aswekwa mahabusu

Diwani CHADEMA akosa dhamana, aswekwa mahabusu

sasahivi CDM ni kuwafanya vyovyote wamepoteza mvuto kwa wananchi,sasa wakisema nchi haitawaliki "ndani tu"
 
huyu diwani afungwe jela maisha..hana adabu ni taahira kama makamanda wa chadema.

ndugu angalia isije siku moja ukadharauliwa hata na wanao(kama unao),jitahidi wasije fahamu id unayotumia sababu pia waweza wasababishia msongo wa mawazo watakapogundua kumbe hizo ndizo post za mdingi wao
 
Kapelekwa Magereza ya Wapi mkuu?hukumu imetolewa lini?ndo mana mnaishia pabaya shauri ya kuongea msicho kielewa, kijua wala kufaham
kajipange

wewe unayejua tusaidie sisi wengine tufahamu kapelekwa wapi kama ni hotel,home au hostel. etc!.
 
Tatizo la watu kutokufahamu kati ya magereza na mahabusu hili. Kwani Huyo diwani amehukumiwa tayari.

Mleta uzi amesema diwani hajawekewa dhamana kwa hakimu kutokuonekana kwa sababu ya mizengwe, na kisha akapelekwa magereza butimba, sasa wewe unadhani mahabusu iko polisi tu?na ukisikia butimba huko ni magereza.na mahabusu hiyo wanachanganywa waliohukumiwa na wale wanasubiri kesi zao, wewe ndo huelewi
 
Ukombozi una hatua nyingi, huanza kejeli na dhihaka, huja dharau na matusi, hufuata dhibiti, ua, kamata na funga lakini mwisho ndio ukombozi wenyewe. Chadema mko hatua ya mwisho, ccm haitoki hapo hata akitawala malaika!
 
Kapelekwa Magereza ya Wapi mkuu?hukumu imetolewa lini?ndo mana mnaishia pabaya shauri ya kuongea msicho kielewa, kijua wala kufaham
kajipange

Hivi umesoma huo uzi? Ni vema ukitaka kuingia humu usinywe yale maji ya Breweries, yaani unauliza hata gereza alilopelekwa wakati amesema mtuhumiwa kapelekwa Butimba, au wewe Butimba unajua ni chuo cha ualimu tu?
 
Diwani wa CHADEMA Kata ya Nyamanoro Ilemela Mwanza ,Bwana Abubakari Mwombeki Kapera leo amefikishwa katika mahakama ya hakimu mkazi Mwanza ili kujibu shitaka linalo mkabili la tuhuma ya kumfungia ndani ya ofisi Mkurugenzi wa manispaa ya Ilemela.Bahada ya kusomewa shitaka hilo Diwani alikana shitaka ndipo hakimu akamweleza wakili wa Diwani kuwa mdhamana ukowazi, mshitakiwa anatakiwa awe na wadhamini watatu wenye vitambulisho,barua iliyo pitishwa na mwenyekiti wa mtaana kuidhinishwa na Afisa mtendaji wa Kata,na kila mdhamini asahini bondi ya shillingi millioni tatu .Kwa baati mbaya wadhamini walio kuwepo mahakamani walikuwa ni wawili na barua zao zilikuwa zimepita kwa Afisa mtendaji wa kata,Hakimu ali mueleza wakili wa Diwani kwamba mdhamana upo wazi wadhamini waende wakarekebishe kasoro zilizopo kwenye barua zao za mdhamana na ndipowarudi mahakamani kumdhamini Mh;Diwani. Chakusikitisha ni kwamba ilipotimia saa saba mchana wa leo wadhamini watatu walikuwa wamekamilika na dosari za barua za mdhamana zilikuwa zimekamilika lakini kupitia kwa karani wa Hakimu huyo wadhamini wakaanza kuambiwa kuwa ,mara HAKIMU katoka nje ya CHAMBER ya mahakama,mara hakimu kaenda kuhuguza mtoto wake nyumbani, na kwasababu ya kizungumkuti hicho MH; Kapera amepelekwa magereza ya Butimba. Kutokana na mazingila haya ukurasa huu ulipo chunguza juu ya sintofahamu ya dhamana ya MH;DIWANI ukurasa humebaini kuwapo kwa mchezo mchafu kwenye mahakama hiyo ambapo pamoja na mambo mengine hasimu wa CHADEMA MEYA MATATA, ameonekana mazingira ya mahakama hii majira ya saa mbili asubuhi akiwa na hakimu mfawidhi wa mahakama hiyo ambaye pia ni adui waChadema Mwanza,lakini pia wakati hakimu mwenyekesi hiyo akiendelea nakusoma masharti ya dhamana mtu wa karibu kimausiano na hakimu mfawidhi alimpatia kimemo akimu anaye sikiliza kesi hiyo ndipo uso wa hakimu huyo ukabadilika kutoka muonekano wa awali.

Haki uwa aipotei yaweza cheleweshwa ,lakini haki iliyo cheleweshwa nisawa na haki iliyo potea.

Matata afahamu Mungu ni mkubwa kuliko CCM,hipo siku hipo siku.
Wana Mwanza tusisahau dawa ya utawala usiofuata sheria na maadili. Kipigo na kuua kama yule mzee wa CCM.
 
Hivi umesoma huo uzi? Ni vema ukitaka kuingia humu usinywe yale maji ya Breweries, yaani unauliza hata gereza alilopelekwa wakati amesema mtuhumiwa kapelekwa Butimba, au wewe Butimba unajua ni chuo cha ualimu tu?
unafam taratibu zinazofanywa mpaka mtu apelekwe magereza au unakonyagi tu apa?
 
Back
Top Bottom