Division iii-15 naombeni msaada!!!


Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
126
Likes
0
Points
33
Age
27
Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined Apr 24, 2012
126 0 33
Nimemaliza 4m 6 2012, nanimepata III-15 Hivi naweza omba chuo nikapata nakiomba faculty zp? Niombe ?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
omba pre entry utapata chuo tu ila mzazi ajiandae na kutoa hela yakukusomesha..
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Likes
35
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 35 145
Nimemaliza 4m 6 2012, nanimepata III-15 Hivi naweza omba chuo nikapata nakiomba faculty zp? Niombe ?
Unaweza, eleza jinsi ulivyofaulu kwa kila somo!!!!
 
Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
126
Likes
0
Points
33
Age
27
Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined Apr 24, 2012
126 0 33
History S Geog E n Kirw D
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Likes
73
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 73 145
unaweza ushauri wangu angalia vitu viwili MKOPO NA CAS(CENTRAL ADMISSION SYSTEM ) kuna guide book jitahidi kuitafuta hii itakusaidia sana ..chuo kama UDOM kinaENROLL wwanafunzi wengi jaribu kutipia uone ni kozi gaNI unaweza soma
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Yah.ualimu utapata.
 
Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
126
Likes
0
Points
33
Age
27
Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined Apr 24, 2012
126 0 33
So kama ndo hvyo ngoja nikitafute hcho kitabu je unanirhauri nisiombe UDOM kutokana na ulivyosema kwamba kinawatu wengi
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Likes
73
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 73 145
So kama ndo hvyo ngoja nikitafute hcho kitabu je unanirhauri nisiombe UDOM kutokana na ulivyosema kwamba kinawatu wengi
hapana sio kwamba na kushauri usiombe UDOM la kwa kuwa UDOM wana kozi nyingi na wana enroll namba kubwa jitahidi kuwa makini kwenye kuchagua kozi inayolingana na point zako kwa kwa wewe mwenye div 3 ya 15 una point 3 kwa utaratibu wa chuo kwa hiyo angalia minimum entry ya kozi unazotaka kuomba na cut-off na idadi ya wanafunzi halafu kama unaona mambo ya kujisomesha ni taabu tazama priority kozi ambazo wanapata loan vyuo ni vingi vipo karibia 60 so umakini na utulivu tu utatapa kozi tu
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
So kama ndo hvyo ngoja nikitafute hcho kitabu je unanirhauri nisiombe UDOM kutokana na ulivyosema kwamba kinawatu wengi
asa usipo omba udom,utaomba wapi tena,maana udom ndo kimbilio la wengi?
 
Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
126
Likes
0
Points
33
Age
27
Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined Apr 24, 2012
126 0 33
Asante sana@maganga and @ ngoja ni2lize akili naniweke umakini wangu so naomba unisaidie k2 tena vyuo ambavyo kwa point zangu naweza pata bila wasiwasi
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854