Disk Clean Up:Compressed old files


King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Umofia kwenu Guruz wa Computer!!
Nina HDD yangu ya 160GB sasa leo nikafanya disk clean up sasa kuna 56GB ya compressed old files sasa je nikizi clean up ili nipate hizo space je kuna baadhi mafiles ya nyimbo/softwares/movies/videos zitakuwa zimefutika?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Wadau hakuna yani hakuna anayejua?
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Points
195
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 195
ok,maelezo yako ni magumu kidogo kuyaelewa, unaweza ukafafanua zaidi,ni nini unataka kufanya.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
ok,maelezo yako ni magumu kidogo kuyaelewa, unaweza ukafafanua zaidi,ni nini unataka kufanya.
Uki-right click HDD ukaenda properties italeta tab flan kwenye tab ukiclick clean up italeta tab nyingine ambayo itaonyesha unnecessary files ambazo za kufutwa moja ya hizo file ni compressed files(zimekuwa compressed kusave hdd space ambazo azijakuwa accessed kwa siku 50).
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Points
195
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 195
disk clean up itaaffect old compressed files,log files,deleted,downloaded items,na mafile ambayo hujayaaccess kwa muda mrefu. Na ndio yatakuwa considered unecessary.u can do it,.
 

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,258
Top