DIRA YA MTANZANIA NEWSPAPER CALLING FOR INTeRVIEW


mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
470
Likes
75
Points
45
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
470 75 45
Wameniita kwenye interview na hawa jamaa wa gazeti la dira ya mtanzania position ni sales
Person .....naomba information kidogo kuhusu hii media wadau nafahamu tu ipo chini ya msama production mzee wa matamasha ya krismasi na pasaka nawakilisha
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,307
Likes
26,268
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,307 26,268 280
Jiandae mshahara kupata tarehe 40 ya kila mwezi
 

Forum statistics

Threads 1,251,217
Members 481,615
Posts 29,762,915