MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Feb 24, 2012 #2 Boys will be boys hata awe presidaaa
Gama JF-Expert Member Joined Jan 9, 2010 Posts 13,264 Reaction score 4,747 Feb 24, 2012 #3 ulongo mtupu, huyo ni mlinzi anahakikisha kazi yake inaenda vizuri MadameX said: Boys will be boys hata awe presidaaa Click to expand...
ulongo mtupu, huyo ni mlinzi anahakikisha kazi yake inaenda vizuri MadameX said: Boys will be boys hata awe presidaaa Click to expand...
F Fernandes Rodri JF-Expert Member Joined Apr 11, 2009 Posts 519 Reaction score 264 Feb 24, 2012 #4 Mimi naona hajakosea kitu, kupata hapati basa hata kuangalia asipate?
mopaozi JF-Expert Member Joined Nov 17, 2010 Posts 3,300 Reaction score 525 Feb 24, 2012 #5 Furaha ya macho kuona
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 26, 2012 #6 Gama said: ulongo mtupu, huyo ni mlinzi anahakikisha kazi yake inaenda vizuri Click to expand... Ha ha haaaa hata huko kuna ulinzi siku hizi?
Gama said: ulongo mtupu, huyo ni mlinzi anahakikisha kazi yake inaenda vizuri Click to expand... Ha ha haaaa hata huko kuna ulinzi siku hizi?
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,994 Reaction score 5,234 Feb 27, 2012 #7 MadameX said: Boys will be boys hata awe presidaaa Click to expand... Well said,thats nature.Linanishangazaga Libata tu ambalo linakwenda kinyume na kanuni hii maana lenyewe ndio hutangulia mbele na kufuatiwa na wakeze.Sijui linapata wapi muda wa kuwatizama wakeze lakini anyway,bado ninalichunguza.
MadameX said: Boys will be boys hata awe presidaaa Click to expand... Well said,thats nature.Linanishangazaga Libata tu ambalo linakwenda kinyume na kanuni hii maana lenyewe ndio hutangulia mbele na kufuatiwa na wakeze.Sijui linapata wapi muda wa kuwatizama wakeze lakini anyway,bado ninalichunguza.