Tripo9
JF-Expert Member
- Sep 9, 2009
- 4,373
- 3,586
Habari wanandugu
Napenda nijue upande wa consumption ya mafuta kwa gari mbili, zote injini sawa ukubwa wa injini sawa mfano hai 4000cc, moja inatumia petrol, na nyigine inatumia diesel. Ipi itatembea kilometer za kutosha kwa liter moja kati ya hizi gari mbili?
Asanteni sana kwa majibu yenu yatakokua mazuri!
Napenda nijue upande wa consumption ya mafuta kwa gari mbili, zote injini sawa ukubwa wa injini sawa mfano hai 4000cc, moja inatumia petrol, na nyigine inatumia diesel. Ipi itatembea kilometer za kutosha kwa liter moja kati ya hizi gari mbili?
Asanteni sana kwa majibu yenu yatakokua mazuri!