Bra-joe
JF-Expert Member
- Apr 2, 2012
- 1,888
- 1,570
Katika mkoa fulani huko kanda ya Ziwa watu walikuwa wazinzi sana, kila walipokuwa wakienda kuungama 98% walisema wamezini. Padri alikerwa sana na jambo hilo, siku 1 padri aliwaita waumini wote akawaambia wakizini halafu wakienda kuungama wasiseme wamezini waseme NIMEPOKEA RUSHWA. Baada ya miaka kadhaa padri akafariki, akaletwa padri mwingine, alishangaa sana kuona 98% ya waumini wanatenda dhambi ya kupokea rushwa, baada ya wiki 1 akaenda kwa mkuu wa kitengo cha kuzuia rushwa, akamwambia mkuu ktk mkoa huu rushwa imekithiri sana kwani 98% ya waumini wanakuja kuungama wamepokea rushwa, yule bosi akacheka sana. Padri akamuuliza kwa hasira "unacheka nini wakati mke wako alipokea rushwa mara tatu wiki iliyopita?" bosi alinuna gafla.