Dhambi ninayotendeshwa.

Dhambi ninayotendeshwa.

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
22,779
Reaction score
31,297
Waungwana mwenzenu napata mfadhaiko kabisa. Dhambi ninayofundishwa ni mbaya ma moyo wangu na akili vinachanganyikiwa.
Ni wazi nahitaji msaada wa kisaikolojia,msaada huu nitaomba kwa yule aliye tayari ani-PM ili tuwasiliane please.
Warning; wadada acheni kuwadanganya wenzenu Mungu atawahukumu sana.Kumbe ninyi ndo chanzo.
Masikini huyu mtoto kadanganywa sana.

Mungu nisamehe.
Wadada ndo wanishauri ktk hali hii.
 
d0641098c125886790428150b844553e.jpg
 
Mkuu weka wazi maana unahitaji ushauri,kama ana kushawishi uhame voda ununue lain ya tigo sema,maana nao ni mtandao kama mingine
 
Juzi nilivuta bangi ya kilimanjaro uwiiiii ile bangi kali sana. Inafanya ubongo kuwa baridi unaweza kushangalia magari ukadhani yamefungasha chura.[emoji6] [emoji39]


Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Sasa ni bola ungemfata kila mmoja pm.kama umeleta hapa ulipaswa kuongea kinachokusibu ili watu wajue vyema
 
Pole. Lakini kumbuka kuwa mtu anayetaka msaada haweki mipaka wala masharti!
 
Unataka ushauri alafu unaleta mafumbo hapa hatuna mda wa kupoteza we jishauwe tu apo hqcha utoto ushajitambua ww
 
Sasa mkuu hapo unashauriwa kuhusu nini, umeweka fumbo and then unaomba ushauri, ungefunguka ili tuweze kukusaidia kwa ushauri, ila kwa jinsi ulivyoandika, ni dhahiri kuwa hakuna msaada au kiushauri utakaoupata.
 
unalishwa tigo ..wewe endelea tu kiama kinakuja kwani we hujui uke ulipo na tigo ilipo mpaka utendeshwe ? we unapenda
 
Juzi nilivuta bangi ya kilimanjaro uwiiiii ile bangi kali sana. Inafanya ubongo kuwa baridi unaweza kushangalia magari ukadhani yamefungasha chura.[emoji6] [emoji39]


Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]
Kuna siku ulilalamika JF hawaruhusu kubadilisha username wakati wewe ushakua na una mtoto, mimi naona hili jina na matumizi ya mary jane linakufaa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom