Dewji ashika namba moja kinara wa uchumi Afrika

Dewji ashika namba moja kinara wa uchumi Afrika

Tutajieni hizo biashara zake na turnover zake.
najua MO Insurance ni Ya mwisho kati ya kampuni 25 za Bima Tanzania...

Mkuu nakubaliana na wewe,Watanzania wengi tupo uninformed kupita maelezo,tunaamini anything Mo anachofanya na kutuaminisha...anajenga taswira ya this dude larger than life ila kumbe ni a fish in pond full of sharks and whales...

Akishapata hii persona,ikikaa vichwani mwa jamii kama sala then anaweza manipulate government an banks kwa hii image kupata chochote anachotaka...Larger than life persona he is building,hakuna ukweli wowote,hakuna basis ya hizi claims zake na team yake
 
Hongera MO !! wa Amini watakao amini.... asiye amini uhuru ni wake!! MO ongeza kasi....

Mkuu no one cares amefanikiwa kiasi gani,lakini data zinazotoka kumuhusu Mo na other information ni full of lies ili kumjengea taswira basi...namba zipo over inflated kupita kiasi na kila siku sifa zote anazo yeye tu,kila siku yeye tu...hii ni PR efforts to put him there where he actually number by number hayupo pale...

Tukubaliane hii ni PR ili aweze ku-manipulate his business ways kwenye beuracratic Africa,hii ni effective way ku-overcome beuracratic governments and banks,huko ndio anako target....kachukua Simba kirahisi mno kwa media game,Mo persona ya larger than life ndio imempa Simba,sio kwamba ana hela over everyone on thie republic,not really.
 
Figure za uongo hizi,si kweli....si kweli,nakataa...anything coming from Mo is exagerated as f.uck...siamini ujinga...

Mo anajenga persona based on lies,na sad enough uninformed people ambao ndio 90% ya population are buying into his crap..
Angekua yusufu manji, ungeamini.
 
Mkuu no one cares amefanikiwa kiasi gani,lakini data zinazotoka kumuhusu Mo na other information ni full of lies ili kumjengea taswira basi...namba zipo over inflated kupita kiasi na kila siku sifa zote anazo yeye tu,kila siku yeye tu...hii ni PR efforts to put him there where he actually number by number hayupo pale...

Tukibaliane hii ni PR ili aweze ku-manipulate his business ways kwenye beuracratic Africa,hii ji effective way ku-overcome beuracratic governments and banks,huko ndio anako target....kachukua Simba kirahisi mno kwa media game,Mo persona ya larger than life ndio imempa Simba,sio kwamba ana hela over everyone on thie republic,not really.
Bingwa wangu LW,
kama yupo mbadala basi atangazwe ?!?! kwa hali zote MO ana hadhi na kuonesha na kushare matunda yake kwa Nchi.....!!!
 
Hongera Mo na Mungu akubariki.
Waache wpiga majungu wanedelee kupiga majungu
Wangapi wamekuta wazee wao wanahela na wameshindwa kuziendeleza.

Shule + Kipaji + Kujituma - Majungu=Mo

Sie majungu tu,wahindi wajanja sana kwenye Biashara,yaani Mzee akiwa ni mfanyabiashara basi anamuandaa kijana wake,na cha Mwanzo ni Kumpeleka shule au Chuo kwa Lengo la Kusoma masuala yanayohusiana na Biashara za Familia yao.Na ndio maana wanfanikiwa sana.

 
Huyo Mo ni mtoto wa Ghulam Dewji, muda mwingi baba anahangaika na kampuni yao nchini Mo alikuwa masomoni nje ya nchi. Amerudi amekuta kampuni imeimarika kwa juhudi za baba yake na ndugu zake wengine. Kinachonishangaza ni kuona kila siku, anatajwa Mo badala ya mzee Ghulam. Bila shaka siasa ilimpa umaarufu lakini siye aliyeleta mali katika Mohamed Enterprises.

Siku zote Executive officer ndiye anayetajwa zaidi kwenye kampuni yoyote iwe kwa mafanikio au kwa ubutu. Sioni ajabu hapo kutajwa yeye. Hata hao unaowasema ndugu zake na baba yake ndio waliofanya vizuri, sio ajabu waliohusika zaidi ni wafanyakazi wa kawaida kabisa kwenye kampuni. Aliyesifiwa wakati Bwana Yesu anaingia Yerusalem na kutandikiwa majani na nguo ni Yesu Kristo, lakini Punda aliyepandwa hakujulikana sana ingawa hayo majani na nguo zilizotandazwa chini hazikukanyagwa na Bwana Yesu bali Punda. Kama punda angepita pasipo bwana yesu huenda angepigwa mawe hadi kujeruhiwa na au kuuwawa. Sishangai kama hata baada ya Bwana Yesu kushuka na kuendelea na mission zake kuna yeyote azaidi ya mwenye punda, aliyejali kujua hatma ya punda yule.

That is exaxctly kinachofanyika kwenye organization yoyote. Tanzania ikiingia kwenye viwanda kweli, atakayesifiwa ni rais wa nchi na sio watu wa kawaida kama mimi na yule Yohana na Abdalah. Lakini kusema kweli Tungetambuliwa sisi zaidi. Badala yake Tanzania na Rais nivyo vitakavyobeba zawadi za mafanikio.

Hongera Deuji. Ni stahili yako maana ungeweza kuangamiza vilevile kila ulichokuta ndugu zako wamekiendeleza.
 
kama ni Mtanzania je Wahindi wanafanya nini kwenye kampuni za Baba yake Gullamu na kwanini Wahindi walipwe mamilioni halafu Watanzania walipwe 4000 kwa kutwa haijalishi una elimu gani hebu ni jibu utanzania wake unatoka wapi mpaka anawanyonya wenzie?

Hizo ni sera za kampuni yake. Labda ungekuwa unasema anawapunja stahili zao. Ni watanzania wote serikalini mtu wa kawaida anapata 4000 kutwa? Kuna sehemu wanalipwa kibarua tu hana uhakika kesho itakuwaje na analipwa buku at most kutwa, hawajui unalala wapi na unakula nini. Anaijua hela na matairi yake ndio maana, ukiukubali mkataba wake unaingia na kama hutaki unapiga chini kwa hiari. Kima cha chini ndio muhimu ambacho ni rasmi kisheria lazima kilipwe.
 
Mkuu wakati wengi wanaanzisha kampuni kwa kukata leseni ya kwanza wenyewe, kufungua mlango wa biashara wenyewe... jamaa alikuta 30m $... ambazo zimerekodiwa mwaka 1999.... Mungu akupe nini....
Jambo la muhimu sio mtaji, issue jinsi ya kuuendeleza mtaji wenyewe. hili ndilo lililompa sifa Mo
 
Jambo la muhimu sio mtaji, issue jinsi ya kuuendeleza mtaji wenyewe. hili ndilo lililompa sifa Mo
Kaendeleza kilichopo.... unadhani MO ana akili sana zidi ya wajasiliamali lukuki hapa Tz na Africa kwa ujumla? Kwanza ukiwa na 30m $ tiyari uko kwenye chini ya 0.5% ya watu wote duniani, ni lazima ushine tu kwa nchi ka ya kwetu iliyo kuwa inachange kutoka kwenye ujamaa kwenda ubepari na rasilimali nyingi za serikali zikiwa zinauzwa, watu washamba hawana mitaji, mabank shida......
 
Naona mechi ya simba na Yanga inaendelea hapa.
 
Back
Top Bottom