Deus kibamba atangaza maandamano wasiposikilizwa

Deus kibamba atangaza maandamano wasiposikilizwa

King Suleiman

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Posts
496
Reaction score
329
Ndg zangu mliokua mnafuatilia mdahalo wa katiba, mmemshuhudia D.Kibamba akitangaza maanadamano makubwa kama kesho muswaada wa katiba utasomwa kwa mara ya pili bungeni.

my take:
je serikali itakubali haya yatokee na tena tujuavyo kesho lazima watasoma hawa wenye kiburi.

TUJIANDAE KUSHUHUDIA MAKUBWA KATI YA SERIKALI NA WANANCHI
 
ngoja tusubiri tuone kama uma wa wawatanzania umeanza kuelewa na kutetea nchi yao
 
Mimi niwaombe tu wananchi wwote katika hili tuwe kitu kimoja bila kujali itikadi za vyama vyetu.
 
ungepeleka kwenye mjadala wa mdahalo itv sawa mkuu..
 
halafu kuna kundi la watu lilikuja kuvuruga mdahalo huu halafu kuna kijana amepigwa kituoni ubungo na kundi hili la vijana akitokea kwenye mdahalo kisa mchango wake juu ya katiba
 
halafu kuna kundi la watu lilikuja kuvuruga mdahalo huu halafu kuna kijana amepigwa kituoni ubungo na kundi hili la vijana akitokea kwenye mdahalo kisa mchango wake juu ya katiba


kijana gani kapigwa mkuu yule aliysema anatokea pemba au yupi maana waliovuruga mdahalo ni wawili..chipakana huyo dgo wa chake chake pemba
 
Wasingizie tena Chadema kwa hili maana kule Mbeya wanatengeneza hisia kwamba si wamachinga ni Chadema wanachochea.
 
Watayazuia tena kwa kisingizio cha al shaabab.
 
Watanzania wengi bado waoga kila mtu anasubiri flani alianzishe then yeye afuate, wengine hajui chochote kuhusu katiba na ni wengi sana hapa nchini ukianzia wasomi na hata ambao hawajasoma kivile sasa mpaka uje umshawishi akaandamane kudai katiba mpya kazi ipo...ila wanaharakati muda ndio huu hakuna kukata tamaa
 
Lets make it clear Kesho inamaanisha Mawaziri wetu pamoja na Kiburi chao watatufanya hatujui haki zetu na kufanya maamuzi yao rahisi rahisi tuu kwa maslahi yao.
 
jk una kazi sana..nchi inapita katika kipindi tete sana..hapa ndo yanapohitajika maamuzi magumu
 
ngoja tusubiri tuone kama uma wa wawatanzania umeanza kuelewa na kutetea nchi yao

Unamsubiri nani wakati na wewe unawajibika moja kwa moja katika ukombozi wa nchi yako? King Suleiman, be among the patriot acha woga. Tarehe ya maandamano ya nchi nzima yakitangazwa tuna anzia hapo mpaka magogoni!
 
  • Thanks
Reactions: Nzi
Back
Top Bottom