Deus kibamba atangaza maandamano wasiposikilizwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deus kibamba atangaza maandamano wasiposikilizwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Suleiman, Nov 13, 2011.

  1. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Ndg zangu mliokua mnafuatilia mdahalo wa katiba, mmemshuhudia D.Kibamba akitangaza maanadamano makubwa kama kesho muswaada wa katiba utasomwa kwa mara ya pili bungeni.

    my take:
    je serikali itakubali haya yatokee na tena tujuavyo kesho lazima watasoma hawa wenye kiburi.

    TUJIANDAE KUSHUHUDIA MAKUBWA KATI YA SERIKALI NA WANANCHI
     
  2. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    ngoja tusubiri tuone kama uma wa wawatanzania umeanza kuelewa na kutetea nchi yao
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mimi niwaombe tu wananchi wwote katika hili tuwe kitu kimoja bila kujali itikadi za vyama vyetu.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    ungepeleka kwenye mjadala wa mdahalo itv sawa mkuu..
     
  5. M

    Makey Hunter Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nadhani hili nalo ni kipimo kwa watanzania kweli
     
  6. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,249
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    halafu kuna kundi la watu lilikuja kuvuruga mdahalo huu halafu kuna kijana amepigwa kituoni ubungo na kundi hili la vijana akitokea kwenye mdahalo kisa mchango wake juu ya katiba
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280

    kijana gani kapigwa mkuu yule aliysema anatokea pemba au yupi maana waliovuruga mdahalo ni wawili..chipakana huyo dgo wa chake chake pemba
     
  8. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wasingizie tena Chadema kwa hili maana kule Mbeya wanatengeneza hisia kwamba si wamachinga ni Chadema wanachochea.
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Watayazuia tena kwa kisingizio cha al shaabab.
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tutaanzia Beghanzi-Mbeya kuelekea Tripoli-Dar,
     
  11. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,249
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    tutaanzia beghazi mkoa wa mara dar halafu tripoli ndo dar
     
  12. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania wengi bado waoga kila mtu anasubiri flani alianzishe then yeye afuate, wengine hajui chochote kuhusu katiba na ni wengi sana hapa nchini ukianzia wasomi na hata ambao hawajasoma kivile sasa mpaka uje umshawishi akaandamane kudai katiba mpya kazi ipo...ila wanaharakati muda ndio huu hakuna kukata tamaa
     
  13. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lets make it clear Kesho inamaanisha Mawaziri wetu pamoja na Kiburi chao watatufanya hatujui haki zetu na kufanya maamuzi yao rahisi rahisi tuu kwa maslahi yao.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,516
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    jk una kazi sana..nchi inapita katika kipindi tete sana..hapa ndo yanapohitajika maamuzi magumu
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Lazima tuikomboe nchi yetu kwa hawa dhalimu CCM!
     
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,212
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unamsubiri nani wakati na wewe unawajibika moja kwa moja katika ukombozi wa nchi yako? King Suleiman, be among the patriot acha woga. Tarehe ya maandamano ya nchi nzima yakitangazwa tuna anzia hapo mpaka magogoni!
     
Loading...