Denti wa Kapuya atinga Marekani!!


H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
WAKATI polisi wakiendelea kukalia jalada la Mbunge wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), anayetuhumiwa kubaka na kutishia kuua binti wa miaka 16, sasa suala hilo limefikishwa katika ubalozi wa Marekani. Mbali na hatua hiyo, binti huyo pia amelifikisha jambo hilo kwa Mwenyekiti wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora, Jaji Amiri Manento akitaka msaada zaidi.
Wakizungumza na Tanzania Daima Jumatano, binti huyo na dada yake, walisema wameamua kuomba hifadhi katika ubalozi wa Marekani kwa madai ya kuhofia usalama wao kutokana na vitisho wanavyozidi kuvipata kila kukicha.
Akizungumza na Tanzania Daima Jumatano, binti huyo alisema wamefikia hatua hiyo baada ya kuona polisi na ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka (DDP), hawataki kulifikisha suala lao mahakamani wanakoamini haki yao itapatikana.
Alisema kwa muda mrefu wamekuwa wakisikia kuwa Marekani ni vinara wa utawala bora na demokrasia, hivyo aliamua kwenda ubalozi wa nchi hiyo hapa nchini wasaidiwe.
"Kapuya inaonekana anatisha au analindwa sana, lakini sisi tutahakikisha haki yetu tunaipata kwa njia zozote," alisema.
Aliongeza kusema kuwa serikali imeshindwa kuwapa hifadhi kutokana na vitisho wanavyovipata, na wanahofia kuuawa hali inayowafanya wawe waangalifu zaidi.
Tanzania Daima Jumatano limedokezwa kuwa mabinti hao walikwenda ubalozi wa Uingereza kuomba hifadhi hiyo ambako walielekezwa kuwa wakienda katika ubalozi wa Marekani shida yao itatatuliwa.

Source: Tanzania Daima
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Hii ngoma bado mbichi! Hii serikali ya CCM ndio kwanza inaendelea kujichafua! Hii kitu ikinaswa na CNN ni doa kubwa sana kwa Tanzania!

 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
795
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 795 280
Wanajitambua ukapu sio wakuletewa mzaha we usikie waukomeshe kwa kizazi hiki na kijacho USA Haihongeki na Manento ni muda kuonyesha una meno kwenye sakata hili tusije kuwa na CHAMA CHA MAKAPUYaa kuwadhofisha na kuwazalilisha wanafunzi wa kike.
 
M

mahuyange

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
26
Likes
0
Points
0
M

mahuyange

Member
Joined Nov 25, 2013
26 0 0
Hoja yao haina mashiko nchi yetu inaviongozi makini sana wanaojari usawa na maana ya she ria msumeno bhaumwogopi kapuya.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Alichokifanya Kapuya kwa hutu Binti hakina tofauti na Mabina huko Mwanza.

Kapuya anastahili Vitofa tu.
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Unategemea nini kwenye CHAMA CHAKAVU CHA MIZIGO!
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Hoja yao haina mashiko nchi yetu inaviongozi makini sana wanaojari usawa na maana ya she ria msumeno bhaumwogopi kapuya.
Jifariji tu! Unazijua sheria za kimataifa kuhusu haki za watoto?
 
K

kibugumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
1,388
Likes
133
Points
160
K

kibugumo

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
1,388 133 160
Asichunguzwe kapuya peke yake,hii nchi imeoza sana kwa kashfa za ngono na udhalilishaji,mara wabunge mara mawaziri,wakurugenzi nk,hakika taifa hili hakuna tunachojua zaidi ya zinaa.
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,116
Likes
553
Points
280
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,116 553 280
Hoja yao haina mashiko nchi yetu inaviongozi makini sana wanaojari usawa na maana ya she ria msumeno bhaumwogopi kapuya.
Acha unafiki mkuu, mbona wezi wa EPA wanadunda mtaani na wanafahamika?
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,819
Likes
1,456
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,819 1,456 280
haaaaaah kapuya unalo boi,na hao akina shigongo wenu aibu yao sasa
 
pinno

pinno

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
947
Likes
440
Points
80
pinno

pinno

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
947 440 80
Kuna watu wamewageuza hawa watoto kuwa mtaji.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,345
Likes
8,585
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,345 8,585 280
Kama ni kweli, nampa HONGERA zake huyo binti. Mungu amsaidie aweze kukiweka kilio chake angani watu woote wamsemee. CCM inayosema ni sikivu, naona masikio yao yameingia kiwi, wanahitaji mtaalam wa haki za wanadam kutoka USA awafikiche masikio huenda wakasikia.
Hon. Kapuya, are yu OK? Nakusalimia tu mzee wa Mitoto ya sembe
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,345
Likes
8,585
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,345 8,585 280
Kuna watu wamewageuza hawa watoto kuwa mtaji.
Labda Kapuya tu. Hakuna mwingine aliyeshataja. Tutajie mwingine mkuu huenda jina hilo likamsaidia Kapuya
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,986
Likes
343
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,986 343 180
jamani hili nalo ni la kulindwa na serikali.kwa kweli. nchi imekuwa ya akina ifweero.
 
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,616
Likes
1,074
Points
280
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,616 1,074 280
WAKATI polisi wakiendelea kukalia jalada la Mbunge wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), anayetuhumiwa kubaka na kutishia kuua binti wa miaka 16, sasa suala hilo limefikishwa katika ubalozi wa Marekani. Mbali na hatua hiyo, binti huyo pia amelifikisha jambo hilo kwa Mwenyekiti wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora, Jaji Amiri Manento akitaka msaada zaidi.
Wakizungumza na Tanzania Daima Jumatano, binti huyo na dada yake, walisema wameamua kuomba hifadhi katika ubalozi wa Marekani kwa madai ya kuhofia usalama wao kutokana na vitisho wanavyozidi kuvipata kila kukicha.
Akizungumza na Tanzania Daima Jumatano, binti huyo alisema wamefikia hatua hiyo baada ya kuona polisi na ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka (DDP), hawataki kulifikisha suala lao mahakamani wanakoamini haki yao itapatikana.
Alisema kwa muda mrefu wamekuwa wakisikia kuwa Marekani ni vinara wa utawala bora na demokrasia, hivyo aliamua kwenda ubalozi wa nchi hiyo hapa nchini wasaidiwe.
“Kapuya inaonekana anatisha au analindwa sana, lakini sisi tutahakikisha haki yetu tunaipata kwa njia zozote,” alisema.
Aliongeza kusema kuwa serikali imeshindwa kuwapa hifadhi kutokana na vitisho wanavyovipata, na wanahofia kuuawa hali inayowafanya wawe waangalifu zaidi.
Tanzania Daima Jumatano limedokezwa kuwa mabinti hao walikwenda ubalozi wa Uingereza kuomba hifadhi hiyo ambako walielekezwa kuwa wakienda katika ubalozi wa Marekani shida yao itatatuliwa.

Source: Tanzania Daima
Ahsante Tanzania Daima na chadema kwa ukuwadi...
 
manyimbo

manyimbo

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
514
Likes
34
Points
45
manyimbo

manyimbo

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2011
514 34 45
mliokaribu na US embassy msisite kutu-update kwa kadri mambo yatakavyoendelea.
 

Forum statistics

Threads 1,274,992
Members 490,865
Posts 30,529,819