Denis Msaki ni nani Katika siasa za Tanzania?

Denis Msaki ni nani Katika siasa za Tanzania?

Kwa uelewa wangu wa mdogo wa mambo yanavyoenda katika nchi hii ambayo wahusika wakuu wamegoma kufikiri ni kwamba hili sakata la Lwakatare na video ya kutengeneza ile CCM na waajiliwa wao yaani serikali na vyombo vyake vya ulinzi na usalama wanataka kutusadikisha kuwa wanaofanya ugaidi ni Chadema. Wanataka kutuambia kuwa waliomtesa Ulimboka ni Chadema, waliommwagia Tindikali mhariri wa mwanahalisi ni Chadema na hata waliotaka kumuua Kibanda ni Chadema.
Nasema hivi kwasababu wamemchukua Lwakatare anayedeal na maswala ya usalama kwa viongozi wa Chadema. Kuna tofafuti gani kati ya Kibanda na Ulimboka? Mbona la Ulimboka limewekwa chini pamoja na watu kutajwa kwa majina? Lakini ni lazima yote haya yaotokee na ndipo saa ya ukombozi ifike.
 
Kwa uelewa wangu wa mdogo wa mambo yanavyoenda katika nchi hii ambayo wahusika wakuu wamegoma kufikiri ni kwamba hili sakata la Lwakatare na video ya kutengeneza ile CCM na waajiliwa wao yaani serikali na vyombo vyake vya ulinzi na usalama wanataka kutusadikisha kuwa wanaofanya ugaidi ni Chadema. Wanataka kutuambia kuwa waliomtesa Ulimboka ni Chadema, waliommwagia Tindikali mhariri wa mwanahalisi ni Chadema na hata waliotaka kumuua Kibanda ni Chadema.
Nasema hivi kwasababu wamemchukua Lwakatare anayedeal na maswala ya usalama kwa viongozi wa Chadema. Kuna tofafuti gani kati ya Kibanda na Ulimboka? Mbona la Ulimboka limewekwa chini pamoja na watu kutajwa kwa majina? Lakini ni lazima yote haya yaotokee na ndipo saa ya ukombozi ifike.

Tuna safari ndefu kweli je kweli wananchi watawaamini kwa sababu ukiangalia tuu mambo yanavyokwenda unashangaa kuona hawa watu na vyombo vyao kwa vipi wameshindwa kutunga propaganda zenye tija ambazo zitawashinda wananchi kupangua
 
Kumbe? Najua pia wanatoka wote Kigoma

@SGB hata mimi naanza kuunganisha dots nikimkumbuka yule Msacky (mpare) mwimbaji wa nyimbo za DINI na Tusker kule Nairobi ni Mtu wa Kigoma.
Kweli kila ndege wa iana ya bawa moja huruka kwa kufuatana, hawezi kuwa kundi la Mbowe au Slaa ndio maana kina Lwakatare wakatumwa / wakamchukia
Tutasikaia mengi kwani bado wapo, ndio maana wanapenyeza za kibanda na Ulimboka ili kupooza
 
Kumbe? Najua pia wanatoka wote Kigoma
Kumbe ni ndugu duh maswali yanaongezeka ,sasa kumbe watu wanaconnectio kiasi hicho iweje wote wawe wanawindwa kunyweshwa sumu hawa mahakamani wataharisha kwa maswali ,wote wawili wanapaswa kuingia mahakamani na hakuna kumbukumbu ya watu wanaotakiwa kupewa sumu wote wakahodhi siri mpaka jini litupe kwenye video halafu ndio iwe kosa
 
Ahsante mwana JF kwa kumbukumbu hizi sasa nazidi kutaka kumfahamu huyu Denis yaani tangu mwaka 2007 yupo kwenye mtandao wa Zitto.Msacky,Zoka,Ighondu wakiwa katika harakati za kuihujumu chadema ,najiuliza huu mtandao unaweza ukawa na watu wangapi,wa vyeo vipi na kwa nini sasa yaani
wanataka turudi kwenye mfumo wa chama kimoja
je hawa wana mtandao wanaheshimu maamuzi ya wananchi kushiriki siasa wanazopenda
Je ni kwa nini wanataka kunyamazisha sauti ya wananchi
je wako tayari kuingiza nchi kwenye machafuko na kama ndivyo kwa faida ya nani

Uonavyo wewe hapo kuna mkristo? hii ya lwakatare haina tofauti na ya makasisi au makanisa
 
Uonavyo wewe hapo kuna mkristo? hii ya lwakatare haina tofauti na ya makasisi au makanisa
Mwana JF

Tusipokuwa macho hawa CCM watatugawa kikabila na tutaanza kupigana,kunyanyapaawatanzania wenzetu na watu kama wakwere ,wazanaki,wandengereko,wamakua nawamwela hawatapata uongozi wa nchi kamwe kwa sababu makabila ni madogo,CCM sasahivi wametengeneza syndicate ya kumdharau Nyerere kumshusha hadhi nakumdhalilisha lakini ukweli kitu alichofanyia nchi yetu kizuri kulikuo yoteilikuwa ni kutuunganisha na kuondoa ukabila ,Je tumuulize Bulembo Kilimanjaroau Moshi ni Chadema peke yao au wako CCM na TLP ,NCCR iliwahi kuwa na wabungekule jamani inadhihirisha sasa kwamba kampeni zao zinafanikiwa Kikwetealipokuwa anapokea ushindi wa mwaka 2010 alisema uchaguzi ulitawaliwa na udiniakalalama kwamba ataumaliza sasa sikiliza alivyofanya

Raisi-Mwislamu
Makamu wa Raisi-Mwislamu
Jaji Mkuu-Mwislamu
Mkuu wa Usalama wa Taifa -Mwislamu
Waziri wa Ulinzi-Mwislamu
Mkuu wa Jeshi la Polisi-Mwislamu
Mkuu wa Polisi Kanda Maalumu-Mwislamu
Kati ya wakuu wa mikoa -28- 19 waislamu
Matajiri Kumi wa Nchi hii-10 waislamu-1 Mkristo
Asilimia 78 ya wajumbe wa kamati kuu ya wajumbe wa CCM- waislamu
Asilimia 81 ya wajumbe wa tume ya katiba waislamu
Asilimia 66 ya wakuu wa wilaya waislamu
KIkwete ameingiza mfumo Islamu nina wasiwasi anaposema au anapotuma watu wakekusema huwa ameshaamua jambo fulani ameshatutenga kidini sasa atatutengakikabila si mtu mwema hata kidogo kwa mustakabali wa taifa hili kiongozi mzuriangemtuma mtu akanushe maneno ya Bulembo lakini yeye anashabikia kwa sababuanataka kuwanyanyapaa wachaga bila sababu,Nape alisema hivyo hivyo kamaBulembo,Kinana alisema hivyo hivyo kama Bulmbo,Mwigulu alisema hivyo hivyo kamaBulembo Mtoto wa Kikwete yeye ndie aliyeapa kwamba Haitakaa itokee kaskaziniitoe raisi ,Mtanzania mwenzangu tafakari

 
Chadema kwa uzushi mlionao mkumbuke kuwa mnatubu.
 
Jamani ina maana kesi ikikolea tutaletewa madai Kwamba Lwakatare alitaka kumgaidi Zitto na Zitto atakubali kutoa ushahidi kuhusiana na rafiki yake parefu hapa


Mnaoshabikia lile faraja la muda la magamba hamjawahi kusom SIVYO ILIVYO....?!
"NOTHING interests me like loopholes in the laws of witness"
 
Mnaoshabikia lile faraja la muda la magamba hamjawahi kusom SIVYO ILIVYO....?!
"NOTHING interests me like loopholes in the laws of witness"
MI nimeuliza mkuu huyu Denis Msaki anayetaka kupewa sumuna Lwakatare ambaye kwa sasa nafahamu ni rafiki yake Zitto je aliwahi kuwa mwanachama wa chadema ,je amewahi kuandika kitu kilichoiathiri chadema kama huna interest chapa lapa ndugu wapo watu wananifahamisha nadhani na wana JF wengi tu wameweza kuyajua mengi
 
Zzk kila mara kwny media kwny majukwaa alishaeleza umma kuwa yey anagombanishwa na wana ccm ambao hawapendi taifa hili likikomboka tena!
 
Sote tunatambua JF ni kisima cha taarifa, watu wanafahamu mambo mbalimbali ambayo kwa kweli yamefanya Jamvi hili kuwa ndio kitovu cha habari nchini kwa sasa kwa namna nyingine naweza kusema ndio CCN yetu manake tukio linaripotiwa papo papo naombeni wana JF wenzangu nimfahamu Denis Msaki
Ni na Nani kwenye siasa za Mtanzania
Je gazeti la Mwananchi baada ya TIdo Mhando limeamua kujiingiza kwenye siasa za Tanzania mlengo wa CCM
Je Lwakatare angepanga kumgaidi sijui ndio tafsiri raisi au kumpa sumu kwa sababu zipi
Je sheria ya ugaidi ni hii ya watanzania kwa watanzania kutaka kuweeana sumu
Je Denis Msaki huko nyuma amewahi kuwa mwanachama wa chadema

haya basi nifahamisheni mwana JF mwenzenu

.
Denis Msaki ni mwanahari kama alivyo Jery Muro au marehemu Mwangosi, au Kubenea. Ila polisi wa Tanzania ambao wengi ni STD 7 na Form4 failure hawaelewani nao kwa utofauti wa IQ zao.
jery kabambikizwa kesi baada ya kuwarusha hewani hawa polisi wakinyanganya watu pesa kinguvu.
Kubenea yeye kamwagiwa tindikali na gazeti lake kufungiwa baada ya kueleza ukweli kuhusu aliyemteka Ulimboka.
Mwangosi yeye kauawa na polisi baada ya kumuuliza maswali magumu R.PC.
denis yeye anataka kutumiwa kama kondomu ya kuahirisha unyama wa polisi katika jamii.
.
 
Zitto ni kijana mnafiki sana haijawahi tokea tangu dunia iumbwe, Kama ni tuzo za nobel basi yy atachukua kwa ajili ya unafiki wake, Yani wakina Rama ighondu wa TISS na Jack zoka( Mng'oa kucha) hawa ndio marafiki zake, Hata huyo Masaki wa mwananchi wapo kundi moja kwa kushirikiana na ikulu.
 
Duh, hii inadhihirisha wazi mikakati ya chadema dhidi ya Zitto na marafiki zake kumbe imeanza sikunyingi!
Lakini nashauri tusihukumu kabla hatujapata picha kamili, tuendelee kuvuta subira naamini tutayajua mengi!!!

kweli mkuu zitto hatakiwi chadema ndo maana kina shonza waliundiwa mizengwe kisa walikuwa wanamuunga mkono zitto na msack ni jamaa wakaribu sana na zitto naona baada yakumshindwa mkigoma wakaamua kuwawinda marafiki zake ili kummaliza nguvu jamaamkwara aliowapa kwamba hata panya hatabaki majumbani mwao umewatisha sana
 
Jamani ina maana kesi ikikolea tutaletewa madai Kwamba Lwakatare alitaka kumgaidi Zitto na Zitto atakubali kutoa ushahidi kuhusiana na rafiki yake parefu hapa

sielewi kwanini mpaka leo Zitto bado yupo CHADEMA! huyu jamaa ni agent wa TISS lakin wamezidi kumlea sana, Haaminiki hata kidogo na ipo siku atakuja kuiacha CHADEMA pabaya alafu itakuwa too late.
 
KIchwa kinagonga mwana JF kama anatembeatembea iweje Lwakatare amtarget kutaka kumpa sumu na kumuua kwa chanzo kipi wakati hata nchini hakai duh

Mkuu msack yupo hapa bongo na hapa ndiyo makazi yake yalipo hata jana nimemuona
 
sielewi kwanini mpaka leo Zitto bado yupo CHADEMA! huyu jamaa ni agent wa TISS lakin wamezidi kumlea sana, Haaminiki hata kidogo na ipo siku atakuja kuiacha CHADEMA pabaya alafu itakuwa too late.
Wasilaumiwe inawezekana ikawa ni swala la muda tu
 
Back
Top Bottom