Denis Msaki ni nani Katika siasa za Tanzania?

Denis Msaki ni nani Katika siasa za Tanzania?

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Posts
5,292
Reaction score
1,149
Sote tunatambua JF ni kisima cha taarifa, watu wanafahamu mambo mbalimbali ambayo kwa kweli yamefanya Jamvi hili kuwa ndio kitovu cha habari nchini kwa sasa kwa namna nyingine naweza kusema ndio CCN yetu manake tukio linaripotiwa papo papo naombeni wana JF wenzangu nimfahamu Denis Msaki
Ni na Nani kwenye siasa za Mtanzania
Je gazeti la Mwananchi baada ya TIdo Mhando limeamua kujiingiza kwenye siasa za Tanzania mlengo wa CCM
Je Lwakatare angepanga kumgaidi sijui ndio tafsiri raisi au kumpa sumu kwa sababu zipi
Je sheria ya ugaidi ni hii ya watanzania kwa watanzania kutaka kuweeana sumu
Je Denis Msaki huko nyuma amewahi kuwa mwanachama wa chadema

haya basi nifahamisheni mwana JF mwenzenu
 
Kama wewe ni mfuatiliaji wa mambo huko nyuma kama miaka miwili hivi gazeti la Mwanahalisi liliweka hadharani habari za huyu jamaa hasa uhusiano wake na Zitto na mawasiliano yao kupitia emails. Sijui ni kweli kiasi gani juu ya yote yaliyosemwa lakini walau binafsi nilimfahamu Msacky kupitia ile stori. Itakumbukwa pia baada ya mawasiliano yake kuwekwa hadharani kwa mtindo ule ulitoumika kuweka habari za Mchange akitoa rushwa kwa MPESA kwenye uchaguzi wa Bavicha, Zitto akiwasiliana na Jack Zoka wa TISS na Ramadhani Inghondu wa TISS, Zitto anadaiwa kulalamika kuingiliwa mawasiliano yake ya siri kwa njia ya emails kwenda kwa Msacky. Naweza kuwa sijakidhi haja yako lakini walau hayo machache ni mazingira ya huyo Msacky kwenye saisa za Tanzania. Haya hayajaanza wakati wa Tido Mhando ni mambo yaliyotokea kipindi kirefu kilichopita
 
Msacky ni kijana mjuaji na mhariri wa gazeti la Mwananchi, ametembeatembea duniani hapa na sasa anasoma PhD ulaya.

Kwa cheo chake cha kuwa mhariri wa gazeti maarufu kama Mwananchi, ni lazima wenye nchi wamuweke karibu.
 
Msaki ni mtanzania huru na mhariri mtendaji wa gazeti la mwananchi. Kosa lake ni kuwa na urafiki na zitto. Alitakiwa awe na urafiki na mbowe au slaa



ninachofurahia ni kwamba, ukipatikana ukombozi na wewe utakula matunda yake km si nduguzo kuyala. Vinginevyo uwe ni mmoja wa wale wenye kuchota utajir wa mtanzania na kuuweka Uswis, mahakama inakungoja mkuu
 
Teh teh teh,....tutaacha pombe za usiku kucha sasa kila uchao. Khaaa!!!
 
Kama wewe ni mfuatiliaji wa mambo huko nyuma kama miaka miwili hivi gazeti la Mwanahalisi liliweka hadharani habari za huyu jamaa hasa uhusiano wake na Zitto na mawasiliano yao kupitia emails. Sijui ni kweli kiasi gani juu ya yote yaliyosemwa lakini walau binafsi nilimfahamu Msacky kupitia ile stori. Itakumbukwa pia baada ya mawasiliano yake kuwekwa hadharani kwa mtindo ule ulitoumika kuweka habari za Mchange akitoa rushwa kwa MPESA kwenye uchaguzi wa Bavicha, Zitto akiwasiliana na Jack Zoka wa TISS na Ramadhani Inghondu wa TISS, Zitto anadaiwa kulalamika kuingiliwa mawasiliano yake ya siri kwa njia ya emails kwenda kwa Msacky. Naweza kuwa sijakidhi haja yako lakini walau hayo machache ni mazingira ya huyo Msacky kwenye saisa za Tanzania. Haya hayajaanza wakati wa Tido Mhando ni mambo yaliyotokea kipindi kirefu kilichopita

Duh, hii inadhihirisha wazi mikakati ya chadema dhidi ya Zitto na marafiki zake kumbe imeanza sikunyingi!
Lakini nashauri tusihukumu kabla hatujapata picha kamili, tuendelee kuvuta subira naamini tutayajua mengi!!!
 
Kama wewe ni mfuatiliaji wa mambo huko nyuma kama miaka miwili hivi gazeti la Mwanahalisi liliweka hadharani habari za huyu jamaa hasa uhusiano wake na Zitto na mawasiliano yao kupitia emails. Sijui ni kweli kiasi gani juu ya yote yaliyosemwa lakini walau binafsi nilimfahamu Msacky kupitia ile stori. Itakumbukwa pia baada ya mawasiliano yake kuwekwa hadharani kwa mtindo ule ulitoumika kuweka habari za Mchange akitoa rushwa kwa MPESA kwenye uchaguzi wa Bavicha, Zitto akiwasiliana na Jack Zoka wa TISS na Ramadhani Inghondu wa TISS, Zitto anadaiwa kulalamika kuingiliwa mawasiliano yake ya siri kwa njia ya emails kwenda kwa Msacky. Naweza kuwa sijakidhi haja yako lakini walau hayo machache ni mazingira ya huyo Msacky kwenye saisa za Tanzania. Haya hayajaanza wakati wa Tido Mhando ni mambo yaliyotokea kipindi kirefu kilichopita

Ahsante mwana JF kwa kumbukumbu hizi sasa nazidi kutaka kumfahamu huyu Denis yaani tangu mwaka 2007 yupo kwenye mtandao wa Zitto.Msacky,Zoka,Ighondu wakiwa katika harakati za kuihujumu chadema ,najiuliza huu mtandao unaweza ukawa na watu wangapi,wa vyeo vipi na kwa nini sasa yaani
wanataka turudi kwenye mfumo wa chama kimoja
je hawa wana mtandao wanaheshimu maamuzi ya wananchi kushiriki siasa wanazopenda
Je ni kwa nini wanataka kunyamazisha sauti ya wananchi
je wako tayari kuingiza nchi kwenye machafuko na kama ndivyo kwa faida ya nani
 
Msaki ni mtanzania huru na mhariri mtendaji wa gazeti la mwananchi. Kosa lake ni kuwa na urafiki na zitto. Alitakiwa awe na urafiki na mbowe au slaa

Mwana JF ndipo hapo ninazidi kutaka kmfahamu huyu Denis Kwa nini asiwe rafiki wa Zitto ila awe wa Mbowe na Dr Slaa

Je ni picha inayochezwa yenye matokeo ya muda mrefu, kutengeneza kwamba Zitto anachukiwa wakati huo huo Zitto akitangazia umma kwamba chadema ni mlezi wake kisiasa na kwamba anaheshima kubwa kwa Mbowe na Dr Slaa
 
Msacky ni kijana mjuaji na mhariri wa gazeti la Mwananchi, ametembeatembea duniani hapa na sasa anasoma PhD ulaya. Kwa cheo chake cha kuwa mhariri wa gazeti maarufu kama Mwananchi ni lazima wenye nchi wameuweke karibu.
KIchwa kinagonga mwana JF kama anatembeatembea iweje Lwakatare amtarget kutaka kumpa sumu na kumuua kwa chanzo kipi wakati hata nchini hakai duh
 
Duh, hii inadhihirisha wazi mikakati ya chadema dhidi ya Zitto na marafiki zake kumbe imeanza sikunyingi!
Lakini nashauri tusihukumu kabla hatujapata picha kamili, tuendelee kuvuta subira naamini tutayajua mengi!!!

Tumbo linanivuruga MwanaJF ukisema hivyo kwa hiyo inamaana Zitto na rafiki zake wamekuwa adui wa Chadema ,najiuliza kwa nini Zitto anaendelea kuhatarisha maisha yake kwa kubakia chadema duh kweli maajabu sana
 
Back
Top Bottom