Denis Law ni shujaa aliyeiangamiza team yake ikashuka daraja ila hawajamtupa wakamjengea sanamu

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,057
2,000
Tunakumbuka mema aliyoyafanya ndio unaona hiyo trinity ilikuwa khatari sana hiyo khabari yako ya mwaka 73 au 74 haififishi utumikiaji wake bora wa club city alikwenda kufanya kazi na pale alikuwa kazini .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom