Democrats stage sit-in on House floor to force gun vote

Democrats stage sit-in on House floor to force gun vote

Masajent wenye silaha kwa bunge letu huwa mnawategemea sana nyinyi chama cha mafyongo
mimi ningetamani kuona upinzani ukifia pale bungeni kwa kutetea maslahi ya wanyonge kama wanavyodai badala yake hakuna hata mmoja kiongozi kutoka upinzani mwenye ndoto ya kuwatetea wanyonge wote ni wasaka tonge tu.
 
mimi ningetamani kuona upinzani ukifia pale bungeni kwa kutetea maslahi ya wanyonge kama wanavyodai badala yake hakuna hata mmoja kiongozi kutoka upinzani mwenye ndoto ya kuwatetea wanyonge wote ni wasaka tonge tu.
Sheria ya vita ni kuwa mpambano ni wa wenye silaha, sasa wabunge wetu hawana silaha inakuwaje utegemee wapambane na watu wenye silaha??
Ni kosa kwa Mungu kufa kijinga.
 
Back
Top Bottom