Van pebles
JF-Expert Member
- Oct 23, 2018
- 3,547
- 5,940
Na iwe ivyo
Huu utakuwa upuuzi wa kutojua kinachofanywa!2.choma majengo yote ya wizara,hifadhi,migodi,Kambi za jeshi,CCP,bandari,Ikulu zote,vituo vikuu vya Kila mkoa.kimara pale choma mitambo yote ya Tanesco choma mawasiliano Treni ya umeme piga kiberiti ,
Ma generator ya bwawa la Nyerere piga kiberiti ,
Baki na maoni yakoHuu utakuwa upuuzi wa kutojua kinachofanywa!
kama hakutakuwa na maridiano, hawa kijani huko road, wakivaa kila mmoja apatiwe escot ya polisi.Sasa hivi kutembea na nguo za chama cha mbogamboga ni kana kwamba unatembea na bangi!