Dear ladies, before you date a married man please read this

Mr What

JF-Expert Member
Oct 22, 2016
767
1,000
Dear sister, it is painful but the crystal truth. This is what married men have eventually done to their so called ‘side chicks’.

1. The main thing he needs from you is to get you in bed, After Cumming he will be no more. He will just flatter you again when he needs it more.

2. He will dump you subsequent to utilizing you for some other new darling; he won't satisfy what he guaranteed you. Those will be lies that he disclosed to you just to mollify your heart and to get what he needed.

3.Getting pregnant won't completely trap him; He has his genuine children and spouse at home that he can show to the companions and family members. You and your children will be covered up.



4. His property and cash are his, kids and his significant other. It's exceptionally difficult to get an offer on his property.

5. He can go through a day with you visiting lovely places however by the day's end he will return to his better half and children who will be missing him.

6. He is never going to leave his children and spouse as a result of you. He might be tricking all of you the time with words like "I will wed you, I will work for you a house, I will purchase for you land, I will take you to the driving school, I will purchase for you a decent car and a lot more various untruths.

7. He truly adores his significant other that is the reason he wedded her, he can't separate from her and he can't wed you. You are only his side dish to remove his pressure. So his caring you is for the sake of entertainment and transitory.


8. You will never be a piece of his future, so quit burning through your time and vitality. Stop serving your body to him since he gives you some cash, since he guaranteed you something.

9. Keep it in your mind that you're not by any means the only one he lays down with separated from his significant other. In the event that he can undermine his better half with you, at that point wouldn't he be able to go behind your back with some other woman? Truly he does. He invests his energy and cash on different angels simply like the manner in which he does with you.

My sister, quit burning through your time with wedded men. Concentrate on men of your age who have genuine affection for you. What is your opinion, please feel free to drop your comment.
 

Napoleone

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
6,812
2,000
Unahis hawajui hilo...wanajua..wao wanataka kula hela zako tu na kusurvive mjini hapa....wanawake wana akil kuliko sis mkuu amin hilo nakwambia

Wajanja snaaa hao watu.....

Huwez mtenda mwanamke ambae ameshawai tendwa plus ana ma x kama 6 hiv...nothing new

Mim ni mwanaume .na nilichoamuaga ni kuwa mwanamke sikuzote anakua step 1 ahead of u.
 

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Sep 23, 2013
3,198
2,000
HIS EXCELLENCE HASHIM RUNGWE SPUNDA IS THE SOLUTION OF ALL THE TROUBLES IN THIS COUNTRY!!!

VOTE FOR CHAUMMA IN OCTOBER, 2020.
 

CreditAnalyst

JF-Expert Member
Dec 9, 2018
2,759
2,000
Mnakazanaga kusema oooh eti Hakuwazi Wewe Wala Hana haja na Wewe... Hawezi muacha mke wake...wangapi wameacha wake zao na wakatelekeza wototo.
 

mzushi flani

JF-Expert Member
Jan 20, 2020
965
1,000
Unahis hawajui hilo...wanajua..wao wanataka kula hela zako tu na kusurvive mjini hapa....wanawake wana akil kuliko sis mkuu amin hilo nakwambia

Wajanja snaaa hao watu.....

Huwez mtenda mwanamke ambae ameshawai tendwa plus ana ma x kama 6 hiv...nothing new

Mim ni mwanaume .na nilichoamuaga ni kuwa mwanamke sikuzote anakua step 1 ahead of u.
pole sana, inaonekana wameshakuumiza na kukutumia sana katika shida zao..

hakuna kitu rahisi sana kama kumuumiza mwanamke, tatizo ni akili, akili akili.
 

jebs2002

JF-Expert Member
Sep 3, 2008
6,965
2,000
Ya maana sisi married men ndio basi tena..hakuna cha chachandu wala wa Pembeni. We are kwishnei...yarabi wetu..
 

TheChoji

JF-Expert Member
Apr 14, 2009
2,023
2,000
Unahis hawajui hilo...wanajua..wao wanataka kula hela zako tu na kusurvive mjini hapa....wanawake wana akil kuliko sis mkuu amin hilo nakwambia

Wajanja snaaa hao watu.....

Huwez mtenda mwanamke ambae ameshawai tendwa plus ana ma x kama 6 hiv...nothing new

Mim ni mwanaume .na nilichoamuaga ni kuwa mwanamke sikuzote anakua step 1 ahead of u.

Mkuu wewe ndio unaelewa kinachoendelea naona huyu mleta mada bado yuko nyuma sana kwenye haya mambo. Yeye anadhani wanawake hua wanaangukia kwa hao "married men" kwa bahati mbaya.
Mwanamke yoyote kabla amkubali mwanaume aliyeoa anakua lazima ameshaangalia mbele maili 100 kwamba atanufaika vipi kwavile anajua kabisa yeye ni mchepuko! Ukiona mwanamke yuko na mwanaune alieoa lazima kuna manufaa fulani anapata hata kama sio ya kifedha lakini kuna kitu fulani amelenga na ameridhika.
Pili, kwa mabinti hawa wa kizazi cha sasa, wa instagram na tiktok, kiukweli hawajali kwamba mwanaume huyu ameoa au hajaoa. Yaani kuoa au kutokuoa sio ishu kabisa kwao. Tena wengi ndio wanatupenda sana sisi tuliooa maana kwanza hatuwabanibani, tuko smart, wastaarabu, tuna maisha yetu, gemu mara moja kwa wiki na akiwa na shida pia tunamsaidia.
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,003
2,000
Mbona hujasema kuwa sisi "married men" ndio tunaowafanya waishi kwenye apartments na nyumba kali ambazo hawawezi kulipia?

Tamaa zetu za kingono ndio zinawashibisha na kuwafanya waishi hapa mjini
 

Coronah

Member
Apr 5, 2020
14
45
Utakua umenyang'anywa manzi na married man. Wanawake sio wajinga. Kama unavyofikiria ndomaana ningum kukuta binti ana date na mme wamtu ambao huyu mme ni maskini. She will be having a boyfriend na married man wa kukizi mahitaji yake period.

Also sio guarantee kwamba married man hawezi muoa. Tumeshudia ndoa nyingi mme anamuacha mke wake anamuoa mwanamke mwengine. Good example Jackline Mengi
 

LadyRed

JF-Expert Member
Mar 19, 2016
9,277
2,000
Why are you assuming all marriages are happy?..kwanini smtimes wanaume wanatoka nje?.

Na kwani lazima mahusiano yote muoane?.
Sometimes people js love each other hata kama hamna 'future' yoyote baina yao.,

its sometimes about the journey not the endgoal....
 

Maya Angelou

JF-Expert Member
Oct 19, 2019
273
500
Unahis hawajui hilo...wanajua..wao wanataka kula hela zako tu na kusurvive mjini hapa....wanawake wana akil kuliko sis mkuu amin hilo nakwambia

Wajanja snaaa hao watu.....

Huwez mtenda mwanamke ambae ameshawai tendwa plus ana ma x kama 6 hiv...nothing new

Mim ni mwanaume .na nilichoamuaga ni kuwa mwanamke sikuzote anakua step 1 ahead of u.

Wasaidie hao wanadhani hatuna mahesabu yetu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom