Dear God.....

M'Jr

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
3,700
2,000
Nakushukuru kwa kunileta tena kwenye jukwaa hili kwa mara nyingine,
Maana ni muda sasa umepita nilikuwa kwenye majukwaa mengine,
Tabu ni kwamba leo niko busy kuliko siku nyingine,
Pamoja na kuwa na kazi mchana bado tena nimeongezewa kazi zingine,
Sina uhakika kama ni kazi tu au wanataka leo isiwe kama siku zingine,

Hata hivyo yote heri, vipi hali zenu wa hapa na hata wale wa kwingine,
Kwa wale wote mnaonijua na hata wale wageni wengine,
Nilikuwepo hapa nikahama na kwenda majukwaa mengine,
Nikaahidi kuwa nakuja hapa kuwacheki na kuwapa hi mara nyingine,
Kama ninavyofanya leo na nitakavyofanya siku nyingine,
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Story ndeeefuu! Kama unataka kuuza bidhaa iliyomaliza muda!
Nway welcome back again my fellow member ! Unaonaje this time tukupatie na wa kukuliwaza hapa chtcht? Bt as if you wish !
 

M'Jr

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
3,700
2,000
Story ndeeefuu! Kama unataka kuuza bidhaa iliyomaliza muda!
Nway welcome back again my fellow member ! Unaonaje this time tukupatie na wa kukuliwaza hapa chtcht? Bt as if you wish !

Mh hawa wa humu hapana labda wale wa majukwaa mengine
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,328
0
Story ndeeefuu! Kama unataka kuuza bidhaa iliyomaliza muda!
Nway welcome back again my fellow member ! Unaonaje this time tukupatie na wa kukuliwaza hapa chtcht? Bt as if you wish !

Ndugu yangu Judgement tuangaliage na saa anayopost mtu (assuming yuko bongo), huyu bwana hakuwa chinga kweli?
 
Last edited by a moderator:

M'Jr

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
3,700
2,000
Ndugu yangu Judgement tuangaliage na saa anayopost mtu (assuming yuko bongo), huyu bwana hakuwa chinga kweli?
U chinga ni kazi tu kama zilivyo kazi nyingine,
Wewe huna tofauti sana na wale wengine,
Umezeeka lakini unajifanya kama vijana wengine,
Sitakujali sana kama nilivyowapotezea wale wengine,
Endelea na vimeo kama ukipenda nikuongezee vingine
 

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,962
1,250
Source : Kala Jeremaya !
Hata hivyo hongera manake umejitahidi kwa kiasi chako!
 

evance hubert

Member
Oct 14, 2012
36
95
Ni style ambyo cjaiona kwa waxanii wengne,
kunavina vkali,vzoto, vyenye mantki zaidi hata kwenye zle nymbo nyngne.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom