Dear God.....


M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,568
Likes
200
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,568 200 160
Nakushukuru kwa kunileta tena kwenye jukwaa hili kwa mara nyingine,
Maana ni muda sasa umepita nilikuwa kwenye majukwaa mengine,
Tabu ni kwamba leo niko busy kuliko siku nyingine,
Pamoja na kuwa na kazi mchana bado tena nimeongezewa kazi zingine,
Sina uhakika kama ni kazi tu au wanataka leo isiwe kama siku zingine,

Hata hivyo yote heri, vipi hali zenu wa hapa na hata wale wa kwingine,
Kwa wale wote mnaonijua na hata wale wageni wengine,
Nilikuwepo hapa nikahama na kwenda majukwaa mengine,
Nikaahidi kuwa nakuja hapa kuwacheki na kuwapa hi mara nyingine,
Kama ninavyofanya leo na nitakavyofanya siku nyingine,
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
79
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 79 145
Story ndeeefuu! Kama unataka kuuza bidhaa iliyomaliza muda!
Nway welcome back again my fellow member ! Unaonaje this time tukupatie na wa kukuliwaza hapa chtcht? Bt as if you wish !
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,568
Likes
200
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,568 200 160
Story ndeeefuu! Kama unataka kuuza bidhaa iliyomaliza muda!
Nway welcome back again my fellow member ! Unaonaje this time tukupatie na wa kukuliwaza hapa chtcht? Bt as if you wish !
Mh hawa wa humu hapana labda wale wa majukwaa mengine
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Story ndeeefuu! Kama unataka kuuza bidhaa iliyomaliza muda!
Nway welcome back again my fellow member ! Unaonaje this time tukupatie na wa kukuliwaza hapa chtcht? Bt as if you wish !
Ndugu yangu Judgement tuangaliage na saa anayopost mtu (assuming yuko bongo), huyu bwana hakuwa chinga kweli?
 
Last edited by a moderator:
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,568
Likes
200
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,568 200 160
Ndugu yangu Judgement tuangaliage na saa anayopost mtu (assuming yuko bongo), huyu bwana hakuwa chinga kweli?
U chinga ni kazi tu kama zilivyo kazi nyingine,
Wewe huna tofauti sana na wale wengine,
Umezeeka lakini unajifanya kama vijana wengine,
Sitakujali sana kama nilivyowapotezea wale wengine,
Endelea na vimeo kama ukipenda nikuongezee vingine
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Source : Kala Jeremaya !
Hata hivyo hongera manake umejitahidi kwa kiasi chako!
 
evance hubert

evance hubert

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
36
Likes
13
Points
15
evance hubert

evance hubert

Member
Joined Oct 14, 2012
36 13 15
Ni style ambyo cjaiona kwa waxanii wengne,
kunavina vkali,vzoto, vyenye mantki zaidi hata kwenye zle nymbo nyngne.
 

Forum statistics

Threads 1,213,824
Members 462,336
Posts 28,491,415