DC Tarime anayo hisa katika mgodi wa north Mara (ACACIA)?

DC Tarime anayo hisa katika mgodi wa north Mara (ACACIA)?

Joined
Aug 29, 2016
Posts
21
Reaction score
12
Ni nani anawatesa na kuwadhurumu haki watu wa Nyamongo,au viongozi hawalioni hili? Mgodi unavunja kanuni,taratibu na sheria za nchi viongozi wapo wanashuhudia
 
Ni nani anawatesa na kuwadhurumu haki watu wa Nyamongo,au viongozi hawalioni hili? Mgodi unavunja kanuni,taratibu na sheria za nchi viongozi wapo wanashuhudia
TIRIRIKA BAC UELEWEKE...HIZO KANUNI, TARATIBU NA SHERIA ZINAZOVUNJWA HAPO NYAMONGO.....TUPATE PCHA HALISI............
 
Back
Top Bottom