DC Hapi kuzungumza na power breakfast ya Clouds FM leo 26/07/2016

DC Hapi kuzungumza na power breakfast ya Clouds FM leo 26/07/2016

Egnecious

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Posts
899
Reaction score
999
Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Mh. Ally Hapi kesho asb saa 1 atakua kwenye kipindi cha Power Breakfast cha Clouds FM kuzungumzia "Uzinduzi wa kampeni ya ujasiriamali Kinondoni" ambapo watu wenye nia ya kufanya ujasiriamali katika Wilaya watapata fursa ya mafunzo ya ujasiriamali bure na baadae kuunganishwa na fursa mbalimbali za mitaji ili waweze kusimama kiuchumi na kuendana na kauli mbiu ya Mh. Rais ya

"Hapa Kazi tu "

Ewe kijana, popote ulipo Kinondoni, tega sikio usikie nini Mkuu wa Wilaya amepanga kwa ajili ya wana Kinondoni. Ujue fursa zilizopo na namna ya kuzifikia kukabiliana na changamoto ya ukosefu wa ajira. Usikae kijiweni na kupoteza muda wako bure,wakati ni huu..
Twende pamoja na DC Hapi saa 1 asubuhi na Jahazi la Clouds FM.
Jenga uchumi wako,

"Jiajiri usisubiri kuajiriwa"
 
Mkuu Lizaboni njoo huku....Mtetezi wa NKM ametoa tangazo huku....Kweli vijana wa Lumumba mnajuwana ID zenu.Maana mnatwanga mule mule!!

Kesho usisahau ku-tune Clouds umsikilize DC wako ndugu Lizaboni
 
Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Mh. Ally Hapi kesho asb saa 1 atakua kwenye kipindi cha Power Breakfast cha Clouds FM kuzungumzia "Uzinduzi wa kampeni ya ujasiriamali Kinondoni" ambapo watu wenye nia ya kufanya ujasiriamali katika Wilaya watapata fursa ya mafunzo ya ujasiriamali bure na baadae kuunganishwa na fursa mbalimbali za mitaji ili waweze kusimama kiuchumi na kuendana na kauli mbiu ya Mh. Rais ya

"Hapa Kazi tu "

Ewe kijana, popote ulipo Kinondoni, tega sikio usikie nini Mkuu wa Wilaya amepanga kwa ajili ya wana Kinondoni. Ujue fursa zilizopo na namna ya kuzifikia kukabiliana na changamoto ya ukosefu wa ajira. Usikae kijiweni na kupoteza muda wako bure,wakati ni huu..
Twende pamoja na DC Hapi saa 1 asubuhi na Jahazi la Clouds FM.
Jenga uchumi wako,

"Jiajiri usisubiri kuajiriwa"
Wewe umejuaje haya?
 
Lizaboni nenda kajifunze ujasiriamali uache kuwa tegemezi kwa shemeji yako
 
Clouds FM imekuwa radio ya Taifa sasa. TBC imewekwa makumbusho ya taifa.
 
Vijana wa lumumba nendeni mkachukue mahela hayo,msitegeme buku7 tu
 
Najiuliza kwanini wasifanye mambo Yao kimya kimya kisha tukajua baadae Kwa kuona mafanikio...??? Au Ndio kusikika waonekane watendaji..???
 
Safari hii ligi serikalini, viongozi wanalalia kiki ,wana kula kiki, wana kunywa kiki yani kila kitu wanafanya kwa lengo la kiki
 
Haya mkuu watakusikiliza swali langu je jukwaa la wazalendo ndio limekufa au
 
Najiuliza kwanini wasifanye mambo Yao kimya kimya kisha tukajua baadae Kwa kuona mafanikio...??? Au Ndio kusikika waonekane watendaji..???
Wanatafta kiki,ili badaye wapewe ukuu wa mikoa
 
Back
Top Bottom