Dawa ya kurefusha uume imepatikana

Dawa ya kurefusha uume imepatikana

Isije ikawa ni utapeli mwingine hapa maana kuna wengine walijitangaza kuwa wapo kariakoo kila ukitafuta ofisi yao uipati kwenye eneo wanalokuelekeza wanalazimisha mkutane barabarani kwa kujifanya hawakuwepo ofinisi wapo bize na kusambaza dawa kwa wateja. Ni angalizo tu isijekuwa ESCROW nyingine 45000 mara 1000=45,000,000
 
Isije ikawa ni utapeli mwingine hapa maana kuna wengine walijitangaza kuwa wapo kariakoo kila ukitafuta ofisi yao uipati kwenye eneo wanalokuelekeza wanalazimisha mkutane barabarani kwa kujifanya hawakuwepo ofinisi wapo bize na kusambaza dawa kwa wateja. Ni angalizo tu isijekuwa ESCROW nyingine 45000 mara 1000=45,000,000

Sijapata kusikia duniani kote wanawake kuandamana hawaridhishi na performance za vibamia. Wala sijawahi kusikia kwenye vyombo vya habari wanawake wanalalamika kuwa siku hizi wanaume wamepungukiwa na nguvu za kiume!

Wanawake wanaolalamika kwenye taasisi za kutetea haki za wanawake ni mateso au kutelekezwa na waume zao siyo udogo wa dushe! Mwanamke ni sawa na koti, sindano hata iwe ndogo italishona tu.
 
Isije ikawa ni utapeli mwingine hapa maana kuna wengine walijitangaza kuwa wapo kariakoo kila ukitafuta ofisi yao uipati kwenye eneo wanalokuelekeza wanalazimisha mkutane barabarani kwa kujifanya hawakuwepo ofinisi wapo bize na kusambaza dawa kwa wateja. Ni angalizo tu isijekuwa ESCROW nyingine 45000 mara 1000=45,000,000

Hahahah, kwa hiyo jamaa hawana ofisi. Bongo wajanja mavi wengi sana, watu tu wepesi sana kupiga kelele kuhusu ufisadi lakin wasafi ni wachache sana, kwa kuwa tu hawajapata fursa.
 
Mtoto wa kiume anapo jiita 'sweet boy'!!

How old are you mamas boy?
 
Mayembe herb tuko posta mpya mkabala na jengo l ppftower, ni clinic mahsusi kwa wale wenye uume mdogo, dawa yetu hii ya kupaka haina side effect na zote zimethibitishwa na tfda, inakuza uume kurefusha na kunenepesha, inapatikana kwa 45 elf, pia inaweza kukufikia popote ulipo, kwa wahitaji wa mikoani tunatuma kwa njia ya pasel kwa mabasi ya mikoani, siku husika, wasiliana nasi kwa namba 0653276446 asanteni.

ya kutest ipo
 
Mayembe herb tuko posta mpya mkabala na jengo l ppftower, ni clinic mahsusi kwa wale wenye uume mdogo, dawa yetu hii ya kupaka haina side effect na zote zimethibitishwa na tfda, inakuza uume kurefusha na kunenepesha, inapatikana kwa 45 elf, pia inaweza kukufikia popote ulipo, kwa wahitaji wa mikoani tunatuma kwa njia ya pasel kwa mabasi ya mikoani, siku husika, wasiliana nasi kwa namba 0653276446 asanteni.

una dawa ya tezi dume?
 
I done told you boy I'm a soldier boy
I got no choice but to be a rider
I approach you boy with the toaster boy
Hit you point blank range and fire
I ain't tryin to hear shit I'm supposed to be rich
Mu'fvckers gettin with my bread
Then I'm 'gon load my shit then count my shit
Nigga trip I'll go for your head
 
Upumbafu kama huu haufai watu walikuza ------ na mahips wakadanganywa hakuna side effect naona sasa hivi mnataka kuozesha heshima ya mwanaume
 
Dawa za huyu mshenzi hazitibu chochote nime kunywa hadi mwezi uliopita hadi leo bila bila, nawatahadhalisha ili msipoteze pesa kumtafuta, 45 yangu imeniuma sana!!!!!!!!!! msidanganyike kumpigia

Nimecheka sana hahahaha
 
Saa zingine tatizo no viatu tunavyotaka vaa au tuvaaavyo. Wewe kiatu kikubwa kuliko mguu wako, kwanini ukaongeze ukubwa au urefu wa mgui wakati waweza nunua au tafuta kiatu size yako.
 
Back
Top Bottom