• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dawa ya kuotesha nywele(kipara)

P

permanides

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
3,726
Points
2,000
P

permanides

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
3,726 2,000
Hii nayo naihitaji
 
Ignas lyamuya

Ignas lyamuya

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2019
Messages
705
Points
1,000
Ignas lyamuya

Ignas lyamuya

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2019
705 1,000
Kama kuna mtu anaijua basi naomba anifahamishe
Jiamini wewe mimi nina kipara mwaka wa 5 huu napiga dongo tu nunua mashine uwe unajinyoa mwenyewe


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,548
Points
2,000
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,548 2,000
Mimi natafuta dawa ya kuotesha ndevu
 
Galbi

Galbi

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2017
Messages
291
Points
500
Galbi

Galbi

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2017
291 500
mimi natumia haya mafuta mazuri sana yaitwa

T444Z nilinunua zaidi ya alfu hamsOKni na saiv hata mwezi bado lakini naona mabadiliko kwa mbaali japo sio kivile ila naamini baada ya miezi mitatu kitaeleweka ..

yapo vizuri
haya mafuta ni kweli kuna mtu namfahamu anatumia na yanasaidia sana.
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
5,117
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
5,117 2,000
hujaza nywele ni kweli labda uliwahi kutumia hayakukusaidia utuambie.
Hayajasaidia.mimi sina kipara ila tu nyewele zangu kama zinafifia kwa pembeni.nimetua hayo naona hsta nywele hazijajaa.sasa kama zimeshindwa kuitibu kujaza nywele zitatibu wenye vipara..?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Galbi

Galbi

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2017
Messages
291
Points
500
Galbi

Galbi

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2017
291 500
Hayajasaidia.mimi sina kipara ila tu nyewele zangu kama zinafifia kwa pembeni.nimetua hayo naona hsta nywele hazijajaa.sasa kama zimeshindwa kuitibu kujaza nywele zitatibu wenye vipara..?

Sent using Jamii Forums mobile app
ndio maana hata madawa hospitali yana options, pia huenda hayakukufaa wewe yeye yakamfaa si jambo la kutoa conclusion moja kwa moja, ila pia pole kama hayakukusaidia unaweza kupata yatakayokufaa.
 
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2015
Messages
2,934
Points
2,000
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2015
2,934 2,000
Easy way! Nunua Johnsons baby oil na liquid VitE capsules. Tia mafuta kwenye kiganja changanya na 2 capsules za Vit E. Apply x2 kwa siku.
 

Forum statistics

Threads 1,403,750
Members 531,345
Posts 34,433,157
Top