Dawa ya kuongeza ufahamu!


M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
970
Likes
37
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
970 37 45
Watu sita wa familia moja wamenusurika kufa baada ya kunywa dawa inayodaiwa kuongeza ufahamu uko Pemba. Wamelazwa hospitali baada ya kuumwa na kuonekana kuwa ni sumu, imebidi watundukiwe drip. Je mtu mwenye akili timamu inabidi anywe dawa ya kuongeza ufahamu?.
Source: ITV - Hapa na pale saa 12 jioni.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Watu sita wa familia moja wamenusurika kufa baada ya kunywa dawa inayodaiwa kuongeza ufahamu uko Pemba. Wamelazwa hospitali baada ya kuumwa na kuonekana kuwa ni sumu, imebidi watundukiwe drip. Je mtu mwenye akili timamu inabidi anywe dawa ya kuongeza ufahamu?.
Source: ITV - Hapa na pale saa 12 jioni.
Hiyo dawa nadhani ilikuwa imetafutwa makusudi ili wanyweshwe wanachama na viongozi wote wa chama cha magamba ili waongeze ufahamu, maana sina hakika kama wana akili timamu. Bahati mbaya waliokunywa si wanachama wa magamba ndiyo maana ikawadhuru.
 

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,642