Dawa ya kuondoa kipara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kuondoa kipara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sonashi, Aug 6, 2012.

  1. sonashi

    sonashi Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba ushauri wa kitaalamu ili niweze kupata dawa ya kuondoa kipara na mvi,
     
  2. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dawa ya kuondoa Kipara muulize Wayne Rooney
    Dawa ya kuondoa mvi muulize Majengo Yaliyopinda!
     
  3. sonashi

    sonashi Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Najua humu kwenye JF kuna wataalamu wa afya ndiyo maana nimeomba ushauri,
     
  4. gorretti54

    gorretti54 Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni jukwaa la matangazo madogomadogo. Sidhani kama kuna wataalam wengi wa afya wanapita huku kama kule kwenye jukwaa la afya(JF Doctor).
    Nenda kule ila jieleze vizuri.
    Umekipata kipara na mvi katika umri mdogo au ?
    una stress sana?
    baba/babu alikuwa na kipara?
    na mengineyo
     
  5. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Humu JF, ukiomba msaada au ushauri wa kiafya, kisheria au kiuchumi ni wachache sana watakujibu na kukupa ushauri wa maana. Wengi humu wamegeuka kuwa Wataalam wa Siasa na mambo ya Mapenzi tu. Ukitaka kuthibitisha hili, post thread ya Siasa/Mapenzi humu na nyingine ya kuomba msaada wa kisheria/kiafya halafu ulinganishe response rate! Ndio maana nikakuambia waulize wahusika ndio wanaweza kukujibu vizuri zaidi kuliko ma-great thinkers wa Siasa na Mapenzi!
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Wasiliana na wyne Rooney atakusaidia maana haiwezekani
     
  7. sonashi

    sonashi Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimekupata
     
Loading...