Dawa ipi muhmu kutumia??


V

Vera

Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
0
V

Vera

Member
Joined Apr 12, 2012
12 0 0
Nasumbuliwa na maumivu makal wakat wa hedhi,nitumie tiba gani?
 
M

Mwinga

Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
15
Likes
3
Points
0
M

Mwinga

Member
Joined Jul 28, 2011
15 3 0
kuna tiba ya asili kwa muda mfupi kukata tumbo likikuzidia, chukua maji ya moto kiasi then changanya na limao baada ya hapo ukiona tumbo lako linazidi kuuma nenda kamwone daktari.
 
V

Vera

Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
0
V

Vera

Member
Joined Apr 12, 2012
12 0 0
kuna tiba ya asili kwa muda mfupi kukata tumbo likikuzidia, chukua maji ya moto kiasi then changanya na limao baada ya hapo ukiona tumbo lako linazidi kuuma nenda kamwone daktari.
Asante
 

Forum statistics

Threads 1,275,066
Members 490,894
Posts 30,531,990