Sir Khan
JF-Expert Member
- Jul 28, 2018
- 5,781
- 11,656
sawa Mkuu ingawa naona unataka kuwasha moto.Una uhakika kuwa mashoga watapungua? Fanya research mkuu! Chunguza % kubwa ya machoko hapa bongo ni wa dini gani utapata jibu
sawa Mkuu ingawa naona unataka kuwasha moto.Una uhakika kuwa mashoga watapungua? Fanya research mkuu! Chunguza % kubwa ya machoko hapa bongo ni wa dini gani utapata jibu
unadhani kuanda story ndefu kama za the bold anaziandika hapa jf? Ukitumia ms word in rahisi ku edit mwisho wa siku unapata story nzuriWewe ndivyo unavyofanyaga?
Kwahiyo unataka nini?unadhani kuanda story ndefu kama za the bold anaziandika hapa jf? Ukitumia ms word in rahisi ku edit mwisho wa siku unapata story nzuri
Pole Sana ndugu.. But it's good to have different thoughts...unadhani kuanda story ndefu kama za the bold anaziandika hapa jf? Ukitumia ms word in rahisi ku edit mwisho wa siku unapata story nzuri
Kwa akili zangu za usiku miaka michache baada ya mwaka 2025 dunia itachafuka sana.
Kile kipindi cha miaka 7 ya "shibe" kitakuwa kinaingia ukingoni, ambapo itatanguliwa na Rais wa Marekani ambaye atakuwa maarufu sana kama John Kenedy kutawala kwa muhula mmoja, baada ya hapo ni civil war in America.
Na baada ya mwaka 2063, dunia itaingia kwenye era nyingine kabisa.
Era ambayo imesubiriwa kwa muda mrefu sana.
Ni akili zangu tu za usiku.
Ila mwanangu maneno haya yatunze sana, yana hekima nzito ndani yake.
amaniKwahiyo unataka nini?
....halafu nimekuja kugundua kitu kuhusu hao tunaowaita wapagani mkuu ni watu wema,wastaarabu,werevu,wavumilivu,wakarimu na wana akili nyingi kuliko sisi wafia dini na hasa hizi za ukristo na uislamHongera kwa kufikiri miaka 100 ijayo safi sana. Yawezekana pia kuna kundi la wapagani ambalo haliamini chochote linaongezeka kwa kasi
Nashukuru Mkuu,pamoja daima.It's better to be honest..
Kua na amani
ahaha Mkuu hili swali lako limekaa kishari shariKwahiyo unataka nini?
Hakuna cha wafia dini,suala la polygamy ni kanuni ya maumbile ya mwanadamu 75% wana practice hii kitu wakiwemo wote waislam na wakristo,mtu ana mke mmoja nje ana madem 3, after all uislam unaenea Kwa factor zingine suala la wake wengi ni factor ndogo Sana Ila walio against Islam wanahisi hyo ndio sababu kubwaNi kweli kwa hilo now wanajitahid ila wale wafia dini uchwala ndio bado wanashida
Kwa leo acha niishie hapa.Nakushangaza kivipi mkuu? Ongea mkuu nikutoe dukuduku lako..
....halafu nimekuja kugundua kitu kuhusu hao tunaowaita wapagani mkuu ni watu wema,wastaarabu,werevu,wavumilivu,wakarimu na wana akili nyingi kuliko sisi wafia dini na hasa hizi za ukristo na uislam
Ahsante Sana
Kiuhalisia kabisa hilo kundi linakua kwa kasi hasa western countries..
Wengi ni wakristo jina
Ndugu ktk swala la kuoa wake wanne hamna mambo ya women empowerment.. Ile ni amri ya mungu na sisi hatujaambiwa tuwaombe ruhusa ya cc kuoa.. Tumeambiwa tuwajuulishe tu.. So jarb tenaMkuu Da'Vinci Hongera kwa kuleta Mada fikirishi, ila nadhani swala la waislamu kuoa wake zaidi ya mmoja si ishara tosha kwamba waislamu watakuwa wengi kuliko wakristu.. kwanini?
Kwa mkondo wa maisha Jinsi ulivyo ni ngumu waislamu kuoa mke zaidi ya mmoja hasa kutokana na swala la uchumi..
Pili waislamu walioa wake wawili au zaidi kipindi masuala ya women empowerment hayajashika kasi.. kwa jinsi wanawake walivyo sasa ni ngumu sana kwa mwanamke kuridhia mke mwenza ndani.. ukimleta wa pili umempoteza wa kwanza..
Tatu..Wakristu watazaliana sana hasa kwa sababu si lazima ndoa ili wakristu wazaliane.. kumbuka si wote wataoa au kuolewa..
Divine Khan