Davies | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Davies

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DAVIES, Dec 17, 2011.

  1. D

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Habari wana jf mi natafuta kazi ya maabara lab assistant sio za wizara kama kunamtu anafaham anijulishe
     
Loading...