Davido ajutia kufanya kazi na Sonny


S

sonofobia

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2015
Messages
299
Likes
358
Points
80
Age
28
S

sonofobia

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2015
299 358 80
1467488116887-jpg.362342
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,221
Likes
19,112
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,221 19,112 280
Alikurupuka! Alizuzuka na jina kubwa bila kuangalia mbali... Watu tukisema tunaonekana haters lakini ukweli uko wazi Sony hawajahi kuwa msaada kwa wasanii wala mziki wa Africa!!
Tusubiri siku si nyingi 'Kingi' nae ataanza kulalama..
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,203
Likes
6,168
Points
280
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,203 6,168 280
Pole zake.....bado kibakuli wetu
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Kwa wasanii wa Africa si Sony tu hata kampuni yoyote ya nje ya Africa haijawahi kuwa msaada kwao, kwanza hawawapi kipaumbele, pili hawalijui vizuri soko na wala hawajishughulishi kulijua soko la Africa. Yule jamaa yetu ataugulia ndani kwa ndani kwa vile ataona aibu kulia hadharani kwa sababu ya mbwembwe walizokuja nazo,maana wamehisi kama wamesainiwa na Mungu kuwa hawatachomwa moto.
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
7,287
Likes
3,796
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
7,287 3,796 280
Kama kweli davido ameandika ivyo hao sony hawana msaada kwa african artists
 
DIUNATION

DIUNATION

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,933
Likes
482
Points
180
DIUNATION

DIUNATION

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,933 482 180
Hawa SONY si wabaki tu kutengeneza redio na vifaa vingine!Management ya muzik kwao ni ziro tu.Rose mhando naye yalimshinda.
 
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
555
Likes
525
Points
180
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
555 525 180
Issue ni amesaini mkataba wa aina gani, km ni hadi album itoke kwa baraka za sony hilo ni tatizo ila navyoskia kwa kiba ni kwamba wao kazi yao ni kusambaza mziki wa kiba (promo) nyimbo anatoa kiba mwenyewe alafu sony wanasambaza kazi zake, km inavyoonekana sasa nyimbo zote za kiba ziko itune na mitandao mingine ya kuuza nyimbo so kwa kiba km nikweli wasemalo basi hakuna hasara atakayopata. Ni mawazo yangu tu
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Ni changamoto tu za biashara na kazi.
Atajua jinsi ya kufanya itakapobidi sababu ni yeye mwimbaji. Msimseme vibaya..kwa kiwivu qay.. kila kitu kina wakati. Hakuna lililonyooka kihivyooooo, ni kujifunza pia kuzidi kuendelea.
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,243
Likes
3,011
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,243 3,011 280
Yalisemwa hapa! Team Kiba wakaona ni chuki tu, naona wanasoma kimya kimya!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,645
Likes
5,065
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,645 5,065 280
Lakini kiba kasaini mkataba wa maajabu 7 naamini hautakuwa Kama wa davido!!
 
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2015
Messages
632
Likes
706
Points
180
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined May 4, 2015
632 706 180
Mhhh si tuliambiwaga kuwa mkataba wa Kibakuli unafanana sawa sawa na wa huyu Davido au???
 
C

chigulubedu

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
126
Likes
75
Points
45
Age
38
C

chigulubedu

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
126 75 45
Kama mkataba wa Kiba utakuwa kama wa Davido atakuwa amepotea vibaya
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450