David Nkuba a.k.a Mac D hatunaye tena. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Nkuba a.k.a Mac D hatunaye tena.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mohamedi Mtoi, May 31, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaomfahu David Nkuba amefariki leo kwa ajali ya gari ndogo maeneo ya Shinyanga.

    David alisoma Azania Secondary, Usagara High School, alipita pia UDSM kidogo na baadae akamalizia masomo yake Chuo Kikuu cha Mysore, India alikosemea Shahada ya Uhandisi na kubobea katika Ectronics na Communications.

    David ni Mwanataaluma mzuri wa ICT amefanya kazi makampuni mbali mabli na mpaka mauti inamkuta mwajiri wake ni Chuo Kikuu cha DSM, kitivo cha Informatics and Virtual Eduaction.

    Ameacha Mke na mtoto mmoja Melisa. Msiba upo nyumbani kwake Chuo Kikuu, unaingilia gate la Maji kama unatokea Ubungo, unaenda kushoto. Tujitokeze kwa wingi kumfariji mjane na mtoto na kutoa msaada wowote utakaohitajika

    Bwana alitoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    RIP MacDee!
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Poleni Sana
    RIP....
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rip and pole kwa wafiwa.
    Duniani tunapita!
     
  5. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    RIP Mc Dee
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,002
    Likes Received: 3,337
    Trophy Points: 280
    RIP Mac dee.Mkuu unaweza kutubandikia picha.
     
  7. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    POLENI SANA WAFIWA! HUYU ALIKUWAWANAMUZIKI MIAKA IPI, MAANA KUNA MAC DEE MWINGINE ALIKUWA MWANAMZIKI WA BONGO FLAVA KWENYE EARLY 2000s NA ANAISHI MAENEO YA KARAKATA, AIRPORT NA HUYU HANA SIFA HIZO ZA ELIMU KAMA ULIVYOELEZA
     
  8. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,300
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    RIP brother. ww umetangulia na sisi tupo nyuma yako,
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,019
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Tukumbushie mwimbo wake hata mmoja aliowahi kuimba maana hayo ndo madhara ya kujiita a.k.a kwa wasanii wate wa bongo.Anyway poleni wote jaman
     
  10. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    upumzke kwa amani
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    huyo mac dee gani? Kama ni huyu wa dar skendo holla?
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,726
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Pumzika kwa amani Mac Dee! Hakika ni safari yetu wote.
     
  13. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Ujumbe huu hapa chini ni kutoka kwa mdogo wake.

    Nimepokea kwa masiitiko makubwa kifo cha kaka yangu David Nkuba ambae aliondoka asubuhi ya leo akiwa na mjomba wetu Moses Nkuba kuelekea Shinyanga na walipofika Dodoma walimpitia mjomba wetu Maj .Emmanuel Nkuba ,walipofika Singida walipata ajari na yy kaka yangu pamoja na mjomba Maj Emmanuel Nkuba wamefariki kwenye ajari hiyo.

    Mr Joseph Nkuba ndio anashughulikia mipango ya mazishi ambayo yatafanyika Shinyanga Maswa kwa mawasiliano zaidi ,no za simu za kaka joseph Nkuba ni 0784 3052 72 | 0763 163211

    Pumzikeni kwa amani David Nkuba na Emmanuel Nkuba

    Ndimi mdogo wake
    Fortunatus Nkuba
    0787230056
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwa mara nyingine tena ajali imemchukua mmoja wetu! Apumzishwe mahali pema, amina
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,409
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Oooho pole yake mburudishaji!
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    R.I.P bro
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,271
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    RIP David
     
  18. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    R.I.P McDee.Mkuu taarifa umeiandika kama shairi!
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,113
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    RIP jembe Mac D
     
  20. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 2,390
    Likes Received: 2,763
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mac Dee,
    .....muziki unahusisha mashairi mkuu na safi sana taarifa imeandikwa kama shairi
     
Loading...