David Moyes kuwa kocha mpya wa Man Utd

David Moyes kuwa kocha mpya wa Man Utd

Naona wazee wa kupewa vichapo na Man United chini ya Ferguson wamefurahi kweli!
Mkuu ni kawaida hata hapa Bongo Francis Cheka atakapo jiuluzu Boxing itakuwa hivyo hivyo kwa akina Mchumia tumbo, Machali, Mtambo wa gongo na wenzake waliowahi kubondwa mara mbilimbili. Sir Ferguson amewafanya watu vibaya mpaka sasa wamepunguza kuvaa mijezi yao mitaani, kila mtaa sasa hivi ukipita ni Glory, Glory, Glory, Glory.......
 

Tena aende kabisa huyu kikongwe, labda Manure wataanza kucheza mpira wa kujitegemea badala ya kutegemea kubebwa na marefa na Ferguson Association (FA).
Kama rahisi kwanini na nyinyi msibebwe? Unaweza kubebwa miaka yote hiyo ukachukua mataji ishirini (20) bila vidomo domo kama nyinyi kwenda FIFA?

Wivu wa kitoto unawasumbua, wakati wenzenu wanakula vinono nyumbani kwao eti nyinyi mnasema kwanza baba yao mwizi. Kwanini na wa kwenu asiiibe ile mle vinono kama ni rahisi.
 
Kibabu kiende.
Kichawi cha kizungu.
Kwa vile babu yako ni kigagula basi kila mtu unayemuona amekula chumvi naye ni mchawi. Utafahamika vizuri kwa jinsi unavyochangia bora kama huna hoja "mute" tu tutakuelewa.
 
Kwani Mwalimu Nyerere alipong'atuka hakujihusisha na shughuli za Serikali? Waulize akina Lowasa, Kikwete na wenzake enzi hizo kiliwakuta nini mpaka wakawa hawafurukuti kwenye siasa.

Tokea lini soka ikafanananishwa na siasa? Lakini kwa wabongo sishangai sana maana kwa kila kitu ni siasa.

Tukirudi kwa Sir Ferguson, kumbuka huyo ni Baba wa Taifa la Manchester United, na ndiye aliyeletea heshima hata katika jiji la Manchester, sio hao maji kupwa maji kujaa MAN CITY wenu.

Ei eh? Umeanza kushabikia man U lini?

Hata hivyo anayeng'atuka ni kocha na siyo wachezaji, VAN PERSIE na wenzake waliochapa hao kina Liverpool nyumbani kwao na OT na kuchukua ndoo yenye madini kabla ya msimu kuisha ni wale wale, wajiandae vichapo kama kawaida.

Kwa hujasikia kuwa Rooney nae anatimua?
 
Afadhali Man U waanza kucheza 11
Maana walikuwa wanacheza 19
 
Tokea lini soka ikafanananishwa na siasa? Lakini kwa wabongo sishangai sana maana kwa kila kitu ni siasa.



Ei eh? Umeanza kushabikia man U lini?



Kwa hujasikia kuwa Rooney nae anatimua?
Kwani hujasikia Falcao anatua? Au bado unaogopa kivuli cha Rooney?
 
as the devil has now been castrated, neutralized..... that means a lot!

BTW, did Wenger say anything about Fergie retirement?
 
_67488874_dmm.jpg


David Moyes anategemewa kuteuliwa kuwa kocha mpya wa Mancheter United.

Moyes atachukua nafasi ya Sir Alex Ferguson aliyetangaza kustaafu mwishoni mwa msimu huu.

Taarifa rasmi ya kuteuliwa Moyes itatolewa kesho mchana.

du! mimi nilifikiri sana watamchukua coach wa Dortmund
huyo wa Everton si msala tu
 
Back
Top Bottom