DAVID MOYES angekuwa kocha wa Simba au Yanga...


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,164
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,164 280
Hivi tunajifunza namna ya kumheshimu kocha?

Kibadeni,Julio ,Basena na wengineo wengi
walipewa nafasi kama anayopewa David Moyes?

au hatujifunzi kitu hapo?
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
Hivi tunajifunza namna ya kumheshimu kocha?

Kibadeni,Julio ,Basena na wengineo wengi
walipewa nafasi kama anayopewa David Moyes?

au hatujifunzi kitu hapo?
bongo ni siasa na njaa tu uwa zinatusumbua
 

Forum statistics

Threads 1,250,610
Members 481,419
Posts 29,738,686