PreGE2025 Dark days are coming before the election of 2025

PreGE2025 Dark days are coming before the election of 2025

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Dark days are coming before the general election 2025.

Wanaocheka watalia 2025

Wanaolia watacheka 2025

Mwaka mbaya Sana kwa mafisadi

Mwaka mgumu Sana kwa machawa.

Mungu ibariki Tanzania !!
Je ni utabiri?
Je ni ufunuo?
Je ni taarifa ya ratiba zilizo nyuma ya pazia?
Yote katika yote ni habari njema kwa .........
 
CCM ni kama the people's party of China, si ya kuondoka leo wala kesho!, ina mifumo iliyoingia chini mno, na beneficiary wa mfumo wa CCM ni wengi na wananguvu sana sana.
Unamdanganya nani , ebu kawadanganye ,watoto wenzio huko, Zambia chama tawala hakikua na mizizi?

IKO HIVI , Hata majizi yaliyokua yakitumia ndumba na yalikua hayakamatwi, ila bado siku zao zilipofika ,yalikufa midomo wazi
 
Kwa Hali ilivyo maombi ya mungu yanahitajika Sana, kilichofanywa na mapolis Jana ni shida
 
CCM ni kama the people's party of China, si ya kuondoka leo wala kesho!, ina mifumo iliyoingia chini mno, na beneficiary wa mfumo wa CCM ni wengi na wananguvu sana sana.
MAOMBI NI MUHIMU KWA JAMBO LOLOTE LILE ! “ KARMA “ 😳 !
 
Wingu zito litatanda katika ardhi ya Tanzania kuashiria mabadiliko yamekaribia
 
Hawe jamaa mchezo ni ule ule, kuhakikisha mkubwa anapata hofu ili ajichanganye alafu anapigwa tukio, lkn sasa safar hii mtoto wa nyoka anataka kuwa nyoka sasa sio rahis kiivyo, ogopa rafiki akawa adui.
 
Back
Top Bottom