Darasa la saba hali ni tete


usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,481
Likes
537
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,481 537 280
Kufuatia matokea yaliyotangazwa na serikali na kujisifu kuwa ufaulu umeongezeka mwaka huu,ukweli ni Kwamba zoezi la kuchagua wanafunzi wa kujiunga na kidato cha kwanza mwakani 2014 limesimama kwa baadhi ya mikoa ili kusubiri tamko la serikali kushusha alama za ufaulu.
kwa mkoa wa lindi maafisa Elimu wamerudi vituoni kusubiri ruhusa ya serikali ya kushusha alama za ufaulu kwani baadhi ya shule zimekosa wanafunzi kabisa

Sent from my BlackBerry 9700 using Jamii Forums
 
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
479
Likes
0
Points
33
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
479 0 33
Jamani serikali yetu tukufu, yenye viongozi waheshimiwa sana, inataka kuona matokeo makubwa sasa. Sasa kesho, wala kesho kutwa, bali ni sasa. Na ili kupata matokeo haya makubwa SASA, kila mtoto aliyehitimu elimu ya msingi anastahili kwenda sekondari. Kama alivumilia miaka yote 7 kukaa katika majengo bila elimu, atashindwaje kuvumilia miaka 4 ya sekondari. Idumu Big Results Now!!!!
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,465
Likes
1,447
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,465 1,447 280
Kwani kuna kosa gani madarasa kubaki tupu?Hiyo ndio fundisho kwa wanaopoteza mda shuleni.
Kuna chuo kikuu Africa kilishindwa kudahili baada viwango vya ufaulu kuwa chini.
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,345
Likes
2,701
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,345 2,701 280
Kufuatia matokea yaliyotangazwa na serikali na kujisifu kuwa ufaulu umeongezeka mwaka huu,ukweli ni Kwamba zoezi la kuchagua wanafunzi wa kujiunga na kidato cha kwanza mwakani 2014 limesimama kwa baadhi ya mikoa ili kusubiri tamko la serikali kushusha alama za ufaulu.
kwa mkoa wa lindi maafisa Elimu wamerudi vituoni kusubiri ruhusa ya serikali ya kushusha alama za ufaulu kwani baadhi ya shule zimekosa wanafunzi kabisa

Sent from my BlackBerry 9700 using Jamii Forums
Labda kwa mikoa ya kusini,huku kwetu mwanza km watoto 700 wamekosa nafasi ya kuungia kidatto cha kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,273,287
Members 490,351
Posts 30,476,763