Darasa kwa Kubenea na Wabunge wengine

Huyu Kubenea ni mtu bogus ambae sijapata kuona mfano wake, hajui kuongea vizuri, hana maadili, ana kiburi hata domo lake limepinda kwa ujeuri.

Huyu si wakuchekewa kabisa.
 
kubenea amepata somo in a hard way ! alidhani akiwa mbunge basi ndio atakuwa juu ya sheria ,au ataitisha vikao anavyotaka yeye ,,, mi natamani apate kifungo hata cha mwezi liwe somo kwa wabunge wote wapya ...

mukangara na jk wamemshindwa kubenea ndio aweze makonda !
 
Chama kinapojengwa kwenye misingi ya matusi shida yake ndiyo hiyo. Kama mtu akiwa Mbunge ndipo afikiri amenunua cheti cha kutukana wenzake hadharani basi akili yake itakuwa na hitilafu. Ametukana LIVE bila chenga halafu anakataa, hii ni aina nyingine ya kufa dhamiri.
 

= haikubaliki
= kudhalilisha
 
Wakati Kubenea anamtukana Dr Slaa baada ya kuachana na chama chake alikuwa anafanya mazoezi. Sasa kwa Makonda ndipo huenda ameanza kufanyia kazi mazoezi.
 
Kwa hili la Kubenea,ni kwamba bado anasaka jambo litakalomuingiza kwenye ramani lakini asifanye hivyo,atadharaulika kubenea
 
Ahsante Mleta Mada Ila Nina Imani Itakuwa Ngumu Kwa Nyumbu Kukuelewa!
 
Wakuu wa mikoa RC na wa wilaya DC kama kibaka Paul Makonda ni vibaka tu.
 
Kwanza MTU km kubenea amepata ubunge kwa 7bu ya ushabiki wa watu wa ubungo na kujihakikishia ushindi wa kiti cha Urais,that's why tunasena ukawa is a model to be a Nyumbu In tanzania.
 

kubenea ni malaya wa siasa

mwizi wa wazi ambaye aliitunza familia yake kwa miaka 8 gazeti lake liliandika habari za lowassa

ilifikia mudamwanahalisi lisipoandika habari za ufisadi wa lowassa, gazeti haliuziki

ghafla akabadili tune na kumuung mkono lowassa, akakana maandiko yake na kusema mwakyembe alikuwa na report ingine ya pili

watu wa aina hii walioko CDM na CCM ndio watanzanie wengi mnawashabikia na kuwapa kichwa
 
Pumba tupu!!

Mchele ni upi au kupiga deki barabara!!! Yaliyoko kwenye mada ndo msingi wa ubinadamu - kuishi kwa kufuata sheria bila shurti. Wabunge wahuni kama Kubenea hawawezi kuleta maendeleo katika jimbo zaidi ya kueneza uchochezi tu.

TAFAKARI CHUKUA HATUA
 
https://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=311131&stc=1&d=1450203462
Tatizo; you don't use a public office for personal interest! Why did he arrest him? Would he arest anybody that abuses other? Kuitwa kibaka, mbona hata yeye alimwita Lowasa fisadi?
 
Tatizo; you don't use a public office for personal interest! Why did he arrest him? Would he arest anybody that abuses other? Kuitwa kibaka, mbona hata yeye alimwita Lowasa fisadi?

Workers are striking. Anything bad would have happened. Makonda tried to calm the workers by promising to go the following day with the minister concerned. Suddenly, kubenea forces to speak too while the situation has been cooled down. The DC saw him as a setback towards the restored peace. He denied him a chance to talk, something which kubenea denied. Badly, he started insulting, abusing and humiliating the DC before his subjects. Had u been makonda, what wld have u done?

Think wisely!
 
Mh, unakuwa mtunga sheria, kisha sheria huijui, unajiita Mbunge au unaitwa Mbunge!!!!!!!
SIELEWI UNAPATA UBUNGE, NN MAANA YAKE???
 
Magavana wa majimbo ya marekani si wateuliwa wa rais, wanachaguliwa kama wabunge na wana nguvu kubwa sana kama ulivyosema. Acha kupotosha watu.
 

Naona hueleweki umeamua kutumia kingereza ueleweke.....
 
You are missing the point.Kubenea has a right to talk to his voters.Wa all know that Mr.Makonda is a self centered attention seaker and he did not want to share the spot light with the Kubenea.I think a wise DC would a find a better way of working with an elected MP regardless of their political ideologies.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…